ಸೈಲೆಂಟ್ ಆಗಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಡಾನ್ಸ್ ಆರಂಭಿಸಿ ಕೊನೆಗೆ ಫುಲ್ ಸ್ಟೆಪ್ಸ್ ಹಾಕಿದ ಮದುವೆ ಹೆಣ್ಣು: ಎಲ್ಲರೂ ಶಾಕ್: ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ವಿಡಿಯೋ??

176

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಅನೇಕ ಜನರು ಉತ್ತಮವಾದ ಬೀಟ್ಸ್ ಹಾಡನ್ನು ಕೇಳುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಹಾಡು ಕೇಳಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಕೈಕಾಲುಗಳು ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಗೆ ಸಿಗದೆ, ಕುಣಿಯುತ್ತವೆ. ಅವರ ದೇಹವು ಏಕೆ ಹಾಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಅವರ ನರಗಳು ನೃತ್ಯದಿಂದ ತುಂಬಿರಬೇಕು ಅಥವಾ ಸಂಗೀತ ಕೇಳಿದಾಗ ಅವರ ಮನಸ್ಸು ನಿಯಂತ್ರಣ ತಪ್ಪುತ್ತದೆ, ಮೆದುಳು ನೃತ್ಯ ಮಾಡಲು ಸೂಚನೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅನೇಕ ಜನರು ಮಾಸ್ ಬೀಟ್‌ ಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಅನೇಕ ಜನರು ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಹುಡುಗರಿಗಿಂತ ಹುಡುಗಿಯರು ಯಾವುದೇ ಹಿಂಜರಿಕೆಯಿಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆ

ದರೆ ಕೆಲವು ಹುಡುಗರು ನೃತ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆದರುತ್ತಾರೆ. ಅಥವಾ ನಾಲ್ಕು ಜನರ ಮುಂದೆ ಕುಣಿಯಲು ಸಂಕೋಚ ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು. ಅಥವಾ ಸರಿಯಾಗಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡದಿದ್ದರೆ ಯಾರಾದರೂ ಗೇಲಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಅವರು ಮುಂದೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಅಂತಹ ಜನರನ್ನು ನೃತ್ಯಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅಥವಾ ಅವರನ್ನು ಸುತ್ತುವರೆದು ನೃತ್ಯ ಮಾಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇಂತಹ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮದುವೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.

ಏಕೆಂದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಮದುವೆಗಿಂತ ಮೊದಲು ಮತ್ತು ನಂತರ ಅನೇಕರು ನೃತ್ಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ವಧು ವರರು ಇದರಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ವಿಡಿಯೋವೊಂದು ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ, ವಧು ಸಂತೋಷದಿಂದ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಆದರೆ ಹುಡುಗನು ಸ್ಥಳ ತೊರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ, ನೃತ್ಯ ಮಾಡಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಾನೆ. ಈ ವೇಳೆ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದ ಮಹಿಳೆಯರು ಆತನನ್ನು ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತಿರುವುದು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬಂದಿದೆ. ಇದರಿಂದ ಅವರು ಅಸಹನೆ ತೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿನ ವಿಶೇಷತೆ ಏನನ್ನೂ ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಬಾಲಕಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ. ನೀವು ಸಹ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ..

Get real time updates directly on you device, subscribe now.