ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ರವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಆಗದೆ ಇದ್ದಿದನ್ನು ಮಾಡಿ ತೋರಿಸಿದ ಅನುಪಮಾ; ಇನ್ನು ಈಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೇ? ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಆಗಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತೇ??

19

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಮಹಾನಟಿ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಸಿನಿಪ್ರಿಯರ ಮನಗೆದ್ದ ಸುಂದರ ನಟಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್. ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಹೊಸದಾಗಿ ಎಂಟ್ರಿಯಾಗಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಮತ್ತು ಕ್ರಮಬದ್ಧವಾಗಿ ಕಾಣುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಛಾಪು ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಯಾವುದೇ ಗ್ಲಾಮರ್ ಶೋ ಇಲ್ಲದೆ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಬದಲಾವಣೆಯೊಂದಿಗೆ, ಖ್ಯಾತಿ ಹಾಗೂ ಗ್ಲಾಮರ್ ಶೋನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ರೆಂಡಿ ವೇರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಈ ಸುಂದರಿ ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದ ಹುಡುಗರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಾರ್ಗ ಬದಲಾವಣೆಯು ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಆಘಾತಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಬೋಲ್ಡ್ ಫೋಟೋಶೂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೌದು ಎಂದು ಹೇಳಿದ ಈ ಮಲಯಾಳಂ ಚೆಲುವೆ ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೂ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

ಆದರೆ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಮಲಯಾಳಿ ನಟಿ ಅನುಪಮಾ ಪರಮೇಶ್ವರನ್ ಒಂದೇ ಏಟಿನಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸ್ಟಾರ್ ಇಮೇಜ್ ಗಿಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನವರೆಗೂ ಅನುಪಮಾ ಪರಮೇಶ್ವರನ್ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಮುಗಿದಿದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಸಾಕಷ್ಟು ಸುದ್ದಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿಬಂದಿದೆ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ಹರಿದಾಡುತ್ತಿವೆ. ಆದರೆ ಒಂದು ಸಿನಿಮಾ ಅದನ್ನು ಮುರಿದಿದೆ. ಕಾರ್ತಿಕೇಯ 2′ ಅನುಪಮಾ ಅವರಿಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡಿತು. ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಮನ್ನಣೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟಿದೆ. ಇನ್ನು ಎರಡ್ಮೂರು ವರ್ಷ ಅನುಪಮ ಹಿಂದೆ ತಿರುಗಿ ನೋಡುವ ಹಾಗಿಲ್ಲ ಎನ್ನಬಹುದು. ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಮಲಯಾಳಂ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಿಂದ ಬಂದು ಟಾಲಿವುಡ್ ಅನ್ನು ಆಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಭಾವಿಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಈಗ ಆ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಅನುಪಮಾ ಆಕ್ರಮಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಮಲಯಾಳಂ ನಟಿ ಅನುಪಮಾ ಪರಮೇಶ್ವರನ್ ಪ್ರೇಮಂ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ತೆಲುಗಿಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಮೂವರು ನಾಯಕಿಯರಲ್ಲಿ ಹದಿಹರೆಯದ ಈ ಸುಂದರಿ ಜನಪ್ರಿಯರಾದರು. ಇದು ತೆಲುಗು ಹುಡುಗರ ಮನ ಕದ್ದಿತ್ತು, ಆ ನಂತರ ಶತಮಾನಂ ಭವತಿ’ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಂದು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆದರು, ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಶರ್ವಾನಂದ್ ಜೊತೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ರಾಷ್ಟ್ರ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು. ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಅನುಪಮಾ ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಕೂಡ ವೈರಲ್ ಆಯಿತು. ಅದನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ನಟಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಗಳಿಸುವ ಹಾಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.