ಈ ಬಾರಿಯ Amazon’s Great Freedom Festival ನಲ್ಲಿ ಏನೆಲ್ಲಾ ನಿಮಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ ಗೊತ್ತೇ?? ಎಷ್ಟೆಲ್ಲ ರಿಯಾಯಿತಿ ಗೊತ್ತೇ?? ತಿಳಿದರೆ ತುದಿಗಾಲಲ್ಲಿ ಕಾಯುತ್ತೀರಿ.

37

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಇನ್ನು ನಾಲ್ಕು ದಿನದಲ್ಲಿ Amazon’s Great Freedom Festival ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ, ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳು, ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳು, ರೆಫ್ರಿಜರೇಟರ್‌ಗಳು, ಓವನ್‌ಗಳಿಂದ ಬಟ್ಟೆ-ಶೂಗಳವರೆಗೆ, ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದುದೆಲ್ಲವೂ ದೊಡ್ಡ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಅಮೆಜಾನ್ ಗ್ರೇಟ್ ಫ್ರೀಡಂ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಲೂಟಿ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ, ನೀವು ಎಸ್‌ಬಿಐ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಖರೀದಿಸಿದರೆ, ನಿಮಗೆ ನೇರವಾಗಿ 10% ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಏನನ್ನಾದರೂ ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನಿಮಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ 10% ರಿಯಾಯಿತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆ 20 %.

ಇನ್ನು ಅಮೆಜಾನ್ ಗ್ರೇಟ್ ಫ್ರೀಡಂ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಯಾವಾಗ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದಾದರೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಗ್ರೇಟ್ ಫ್ರೀಡಂ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಪ್ರಾರಂಭ ದಿನಾಂಕ: ಆಗಸ್ಟ್ 6 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ 9 ರವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ, ಇದು ಅಮೆಜಾನ್‌ನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸೇಲ್ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಮೆಜಾನ್ ಗ್ರೇಟ್ ಫ್ರೀಡಂ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಆಫರ್‌ನಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದಾದರೆ ನೀವು ಹೊಸ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 40% ವರೆಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಹಾಗೂ oneplus 10T ಮತ್ತು IQOO 9T ಸಹ ದೊಡ್ಡ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಈ ಎರಡೂ ಪ್ರಮುಖ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳು ಆಗಸ್ಟ್ 3 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಮಾರಾಟವು Amazon ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, Redmi K50i 5G ಸಹ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. Samsung Galaxy M13, iQOO Neo 6 5G, Tecno Camon 19 Neo ಮತ್ತು Tecno Spark 9 ಸಹ Amazon Great Freedom Festival ಆಫರ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಅಮೆಜಾನ್ ಗ್ರೇಟ್ ಫ್ರೀಡಂ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ವಾಚ್‌ಗಳು, ಗೇಮಿಂಗ್ ಪರಿಕರಗಳು, TWS ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು DSLR ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳ ಮೇಲೆ ಭಾರಿ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

Boat Airdopes 121 Pro TWS ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು GoPro Hero 10 ಸಹ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ಗೆ ಭಾರಿ ರಿಯಾಯಿತಿ ಸಿಗಲಿದ್ದು ಕೆಲವು ಲ್ಯಾಪ್‌ಟಾಪ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ನೋಟ್‌ಬುಕ್‌ಗಳು Amazon’s Great Freedom Festival ನಲ್ಲಿ 40 ಸಾವಿರದವರೆಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಿವೆ. ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಗಮನಿಸಿ, ಈ ಮಹಾ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯೋತ್ಸವವು ಆಗಸ್ಟ್ 6 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ 9 ರವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.