ಇದೆ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾಲವೆಲ್ಲ ಮುಗಿದು ಶುರುವಾಗಲಿದೆ ರಾಜಯೋಗ: ಯಾವ್ಯಾವ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

56

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯವನ್ನು ನಂಬುವವರು ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವ ವಿಚಾರ. ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವಾಗ, ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಗ್ರಹಗಳ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ರಾಹುಕಾಲದಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಾರದ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳಿವೆ. ಜಾತಕ ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದವರು ಪೂಜೆ, ಪುನಸ್ಕಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ, ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ದುಷ್ಟ ನಿವಾರಣಾ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಗ್ರಹಗಳು ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ರಾಶಿಚಕ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತವೆ ಆಗಸ್ಟ್ 31 ರಂದು, ಶುಕ್ರ ಗ್ರಹವು ಸಿಂಹ ರಾಶಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿತು. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 24 ರವರೆಗೆ ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಮೂರು ರಾಶಿಯವರು ಅಂತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಆ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನೋಡಿ..

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ :- ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಕ್ರ ಸಂಕ್ರಮಣ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ. ಶುಕ್ರನು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಎರಡನೇ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದರಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆ. ಎರಡನೇ ಮನೆ ಸಂಪತ್ತಿನ ಮೂಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳುವಿರಿ. ಉತ್ತಮ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ವಕೀಲರು, ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು, ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಮಯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮುತ್ತು ಅಥವಾ ರತ್ನವನ್ನು ಧರಿಸಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ :- ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೂಡ ಶುಕ್ರ ಸಂಕ್ರಮಣ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರನು ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದ ಹತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲಿದ್ದಾನೆ, ಇದು ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರು ಬಡ್ತಿ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಉದ್ಯಮಿಗಳು ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ರತ್ನವನ್ನು ಧರಿಸಿ.

ತುಲಾ ರಾಶಿ :- ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುಕ್ರ ಸಂಕ್ರಮಣ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಶುಕ್ರನು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಿಂದ 11 ನೇ ಮನೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ಶುರುವಾಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆಯೇ, ಮಾಧ್ಯಮ, ಸಿನಿಮಾ, ಸಂಗೀತ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಮನ್ನಣೆ ಇರುತ್ತದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.