ಟಾಪ್ ಅನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಕಟ್ಟು ಮಸ್ತ್ ಡಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ಆಂಕರ್ ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯ: ಡಾನ್ಸ್ ನೋಡಿ ಸುಸ್ತಾದ ಜನರು

23

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯಾ, ಇದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಹೆಸರು. ಈ ಹಾಟ್ ಬ್ಯೂಟಿ ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯದಿಂದ ಹುಡುಗರನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯಾ ಅವರು ಕೆಲವು ಸಣ್ಣ ವೆಬ್ ಸೀರೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ನಂತರ ಪೊವೆಪೋರ ಶೋ ಮೂಲಕ ಜನಪ್ರಿಯರಾದರು. ಆ ಶೋನಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಸಮಯ ಇದ್ದರು. ಅದರಲ್ಲಿರುವಾಗ ಶಾರ್ಟ್ ಡ್ರೆಸ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಸೌಂದರ್ಯದ ಮೂಲಕ ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಅದರೊಂದಿಗೆ ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯಾ ಅವರು ಸುಧೀರ್ ಅವರ ಜೊತೆ ಹಾಟ್ ಆಗಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡಿ ಎಲ್ಲರ ಕಣ್ಣು ತನ್ನತ್ತ ಬೀಳುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದರು.ಆದರೆ ಸೇಡನ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ್ದರಿಂದ, ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯ ಅವರು ಕಿರುತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಈಗ ಶಾರ್ಟ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಮಿಂಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲು ಕೂಡ ಕಿರುತೆರೆಗಿಂತ ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯಾ ಅವರ ಸೊಗಸು ಮೂಡಲಿದೆ.

ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯ ಅವರು ರೊಮ್ಯಾನ್ಸ್, ಲಿಪ್ ಲಾಕ್ ಹೀಗೆ ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಸಿದ್ಧ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಹೀರೋ ಯಾವ ರೇಂಜ್ ನಲ್ಲಿ ರೊಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಮಾಡ್ತಾನೆ, ಅದರೊಂದಿಗೆ, ಆಕೆ ಕೂಡ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರಂತೆ. ಇವುಗಳ ಜೊತೆಗೆ ತನ್ನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ ನಲ್ಲಿ ನೃತ್ಯದ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಸಹ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.
ಇದೀಗ ಹಿಂದಿ ಹಾಡಿನ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಆಕೆಯ ನೃತ್ಯ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ಹಿಪ್ ಮೂವ್ಮೆಂಟ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಾ, ಎಲ್ಲರ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಈಗ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.