ಅಪ್ಪಿ ತಪ್ಪಿ ಕೂಡ ನೀವು ಮಲಗುವ ಹಾಸಿಗೆ ಮೇಲೆ ಈ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಇಡಬೇಡಿ, ಕಷ್ಟ ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರುತ್ತದೆ. ಯಾವ್ಯಾವು ಗೊತ್ತೇ??

56

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಅನೇಕ ಜನರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ, ಆರ್ಥಿಕ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆ ನಂತರ ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲಾ ಕಾರಣವೇನು ಎಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹವರು ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಲೇಬೇಕು ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ವಾಸ್ತು ತಜ್ಞರು. ಅದರಲ್ಲೂ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಪ್ರತಿರೂಪವಾಗಿರುವ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನಮ್ಮ ಮನೆಯ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಇಡಬಾರದು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಹಣ ನಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಜ್ಞರು ಎಚ್ಚರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನೆಲೆಸಬೇಕೆಂದರೆ ಕೆಲವೊಂದು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಾರದು. ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯಲು ಕೆಲವು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು. ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಕೆಲವು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿದರೆ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ, ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈಗ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಇಡಬಾರದ ವಸ್ತುಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನೋಡಿ..

ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಅರಿಶಿನ ಮತ್ತು ಕುಂಕುಮವನ್ನು ಹಾಕಬಾರದು, ಹಾಸಿಗೆಯು ಆನಂದದ ಸ್ಥಳವಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ಬಹಳ ಪವಿತ್ರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾದ ಅರಿಶಿನ, ಪೂಜಾ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳು, ಹಣ್ಣುಗಳು ಮತ್ತು ವೀಳ್ಯದೆಲೆಗಳನ್ನು ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಹಾಕದಂತೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಭಗವಂತನಿಗೆ ಅರ್ಪಿಸಲು ತಂದ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಇಡಬಾರದು. ಹಾಗೆ ಇಟ್ಟರೆ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ದೈವೀಶಕ್ತಿ ನಾಶವಾಗಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಸ್ತುಗಳಷ್ಟೇ ಉಳಿಯುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಹಾಗೆಯೇ ಅನೇಕರು ತಮ್ಮ ದಿಂಬಿನ ಕೆಳಗೆ ದೇವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಮಲಗುತ್ತಾರೆ. ಬೆಳಗ್ಗೆ ಎದ್ದಾಗ ದೇವರ ಫೋಟೋ ನೋಡಿ ಕೆಲಸ ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ದಿಂಬಿನ ಕೆಳಗೆ ದೇವರ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಇಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಎಂದು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದ ತಜ್ಞರು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಹಾಸಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಯೋಗದ ಸ್ಥಳವಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಅದು ಸಂಪತ್ತಿನ ಸ್ಥಳವಲ್ಲ, ಅದು ಕೇವಲ ಭೋಗದ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಯಾವುದೇ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುಗಳು ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಬೀಳದಂತೆ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.