ಈ ರಾಶಿಗಳ ನಡುವೆ ಮದುವೆಯಾಗಲಿ ಪ್ರೀತಿಯಾಗಲಿ ಹೆಚ್ಚು ದಿನ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ, ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬಾಳಲು ಅಸಾಧ್ಯ. ಯಾವ್ಯಾವು ಗೊತ್ತೇ??

11

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಯಾವುದೇ ಮಿತಿಯಿಂದ ಅಳೆಯಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ನೋಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದಾಗ, ನಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಬದುಕಲು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ನಾವು ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದರೂ ನಾವು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಿಫಲರಾಗುತ್ತೇವೆ. ಅನೇಕ ಬಾರಿ, ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಮಾಡುವುದು ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ, ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನಾವು ಏನೇ ಮಾಡಿದರೂ ಅದನ್ನು ಚಿಂತನಶೀಲವಾಗಿ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂಬುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಸಂಬಂಧ ಮುರಿದು ಬೀಳಲು ಹಲವು ಕಾರಣಗಳಿರಬಹುದು.ಯಾವುದೇ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯವೂ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹಲವು ಬಾರಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಆದ ಕಾರಣ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ರಾಶಿಗಳು ಒಂದಾಗಬಾರದು ಬನ್ನಿ ಈ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ಮತ್ತು ಮೇಷ: ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಇರುವ ಜನರು ತುಂಬಾ ಬಿಸಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಮೇಷ ರಾಶಿಯವರು ತುಂಬಾ ಶಾಂತಿಯುತ ಜನರು. ಎರಡೂ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಜನರು ಎಂದಿಗೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರುವುದಿಲ್ಲ. ಇವೆರಡೂ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ವಭಾವದವು. ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದರೆ ಅವರ ಸಂಬಂಧ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಮತ್ತು ಸಿಂಹ: ಈ ಎರಡೂ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ. ಎರಡರ ಸ್ವರೂಪವು ಬಹಳ ಉತ್ತಮ ಆದರೆ ಎರಡೂ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಜನರ ಆಲೋಚನೆ ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಕಾಶದಸ್ಟು ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ. ಅವರು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದರೆ, ಇಬ್ಬರೂ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅದರ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದು ಅಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಕುಂಭ ಮತ್ತು ಕರ್ಕಾಟಕ: ಎರಡು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಪರಸ್ಪರ ಆಕರ್ಷಿಸುವ ಶಕ್ತಿ ಇದೆ ಎಂಬ ಮಾತುಗಳಿದ್ದರೂ, ಈ ಎರಡು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ನಿಷ್ಪ್ರಯೋಜಕವಾಗಿದೆ. ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಜನರು ಹೆಚ್ಚು ಮಾತನಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲಳಿ, ಆದರೆ ಕುಂಭ ಜನರು ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರಕಾರದವರು. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಅನೇಕ ಜಗಳಗಳಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಸಹ ವಿಫಲಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

ಮೇಷ ಮತ್ತು ಕರ್ಕಾಟಕ: ಮೇಷ ಮತ್ತು ಕರ್ಕಾಟಕ ಜನರು ಸಹ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಎರಡೂ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಆಲೋಚನೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಭಿನ್ನವಾಗಿವೆ. ಈ ಎರಡೂ ರಾಶಿಚಕ್ರಗಳು ತಮ್ಮ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತವೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಜನರು ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೀತಿಸಿದರೆ, ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇರುವುದು ಕಷ್ಟ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.