ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ: ವಿರೋಧಿಗಳಲ್ಲಿ ನ’ಡು’ಕ ಆರಂಭ 2021 ರಲ್ಲಿ ಮೋದಿ, ಶಾ, ಯೋಗಿ ರವರ ಜೀವನ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ಗೊತ್ತಾ??

8

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

2020 ವರ್ಷ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ ಇಡೀ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಪ್ರ’ಕ್ಷುಬ್ಧವಾಗಿದೆ. ಈ ವರ್ಷ, ಕರೋನಾ ಜಾಗತಿಕ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋ’ಗವು ಇಡೀ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಅನೇಕ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ತಂದಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, ಕರೋನಾದ ಹೊರತಾಗಿ, ಆರ್ಥಿಕ ಹಿಂಜರಿತವು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ನೆರೆಯ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳೊಂದಿಗಿನ ಸಂ’ಘರ್ಷದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಭಾರತವು ವರ್ಷದುದ್ದಕ್ಕೂ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಮುಂಬರುವ ವರ್ಷದಿಂದ ಅಂದರೆ 2021 ರಿಂದ ಜನರು ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು 2021 ವರ್ಷವೂ ತುಂಬಾ ಸವಾಲಿನದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಹೌದು, ಗ್ರಹಗಳ ನಕ್ಷತ್ರಪುಂಜಗಳ ಸ್ಥಾನವು 2021 ಸಹ ಉತ್ತಮವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ವೃಷಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿ-ಗುರುಗಳ ಮಹಾಯುತಿ ಮತ್ತು ರಾಹುಗಳ ಸಾಗಣೆಯೊಂದಿಗೆ 2021 ವರ್ಷವು ವಿಶೇಷವಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಈ ವರ್ಷವೂ ಜನರು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮದಿನಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ವೃಷಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿ-ಗುರುಗಳ ಮಹಾಯುತಿ ಮತ್ತು ರಾಹುಗಳ ಸಾಗಣೆ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಶುಭವಲ್ಲ.

ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಭಾರತವು ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, 2021 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ವಿಶೇಷವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ, ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ, ಭಾರತದ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ನಾಯಕರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಗ್ರಹಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರಾಜಕೀಯ ತಿರುವು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ಬನ್ನಿ, 2021 ರಲ್ಲಿ ದೇಶದ ನಾಯಕರು ಹೇಗೆ ಇರುತ್ತಾರೆಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ.

ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ 2021 ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು
1950 ರ ಡಿಸೆಂಬರ್ 17 ರಂದು ಜನಿಸಿದ 2021 ವರ್ಷ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಗೆ ವಿಶೇಷವೇನಲ್ಲ. 2021 ರಲ್ಲಿ, ಅವರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರ-ಮಂಗಳ ಯೋಗವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. 2020 ರ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಮಂಗಳನ ಸ್ಥಿತಿ ಅವರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವರು ರೈತರ ದೊಡ್ಡ ಚಳವಳಿ ನಡೆಸಬಹುದು. ಈ ಆಂದೋಲನವು ಸಮಾಜದ ಇತರ ವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಅಸಮಾಧಾನವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿಯವರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಲಿವೆ, ಆದರೆಮೋದಿಗೆ ಸೋಲಿಲ್ಲ.

ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರ ನವಾಂಶ್ ಕುಂಡಲಿಯಲ್ಲಿ, ಮಂಗಳವು ಕಡಿಮೆ ರಾಶಿಚಕ್ರದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಜಾತಕದಲ್ಲಿ, ನಕ್ಷತ್ರಪುಂಜವು ವಕ್ರ ಗುರುಗಳೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾವಣೆಯ ಯೋಗದಲ್ಲಿದೆ. ಈ ಸೂತ್ರೀಕರಣಗಳ ಪ್ರಭಾವದಡಿಯಲ್ಲಿ ಪಿಎಂ ಮೋದಿ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಈ ನಿರ್ಧಾರದ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಬಹುದು.

ಮಂಗಳ ಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಮಂಗಳ ಮತ್ತು ರಾಹು ಮಂಗಳದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಗಮಿಸುವಾಗ, ಪ್ರತಿಪಕ್ಷ ನಾಯಕರ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಸಾಂವಿಧಾನಿಕ ಮತ್ತು ಕಾನೂನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತಡೆಯಲು ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ಅವರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಏಳನೇ ಮನೆಯನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪಿಎಂ ಮೋದಿ ಕೆಲವು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರದ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಅಮಿತ್ ಶಾ ಆ’ಘಾ’ತಕಾರಿ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಡಬಹುದು: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 22, 1964 ರಂದು ಜನಿಸಿದ ಪ್ರಸ್ತುತ ಗೃಹ ಸಚಿವ ಅಮಿತ್ ಷಾ ಅವರ ಜನ್ಮ ಲಗ್ನ ಕನ್ಯಾ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿರುವ ಚಂದ್ರನು ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಎಂಟನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದಾನೆ, ಈ ಭಾವನೆಯನ್ನು ರಹಸ್ಯ ಮನೆ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ತನ್ನ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಸರ್ವೋಚ್ಚ ಮಂಗಳವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಚಂದ್ರನು ರೂಪಾಂತರ ಯೋಗವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ರಾಹುದಲ್ಲಿ ಮಂಗಳನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಅಮಿತ್ ಶಾ, 2021 ರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಚಕಿತಗೊಳಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಗೃಹ ಸಚಿವ ಅಮಿತ್ ಶಾ ಅವರು ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ನಾಗರಿಕರ ನೋಂದಣಿ, ಪೌರತ್ವ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಕಾಯ್ದೆ ಮತ್ತು ಏಕರೂಪದ ನಾಗರಿಕ ಸಂಹಿತೆಯಂತಹ ಕಾನೂನುಗಳನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

ಅಮಿತ್ ಶಾ ಅವರು ಏಕರೂಪದ ಸಿವಿಲ್ ಕೋಡ್ ಮಸೂದೆಯನ್ನು ಸಂಸತ್ತಿನ ಆರಂಭಿಕ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಬಜೆಟ್ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸಬಹುದು, ಇದು ರಾಜಕೀಯ ಕೋಲಾಹಲವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ರಾಹು ಮತ್ತು ಮಂಗಳ ತಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯ ಮತ್ತು ಹನ್ನೆರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ, ಹೀಗಾಗಿ ದ್ವಿಭಾಷಾ ಯೋಗವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಶುಭ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಸಹ ವಿರೋಧಿಸಬಹುದು.

ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್: ಪ್ರಸ್ತುತ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್ 5 ಜೂನ್ 1972 ರಂದು ಜನಿಸಿದರು, ಇವರ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೇ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿರುವ ಚಂದ್ರನು ಅವರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಅವರ ಕೇತುಗಳಲ್ಲಿ ರಾಹು ಅವರ ದುರದೃಷ್ಟದ ಸ್ಥಿತಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿ ಸಂಚಾರವು ಅರ್ಧ ಶತಮಾನದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಜನ್ಮ ಚಂದ್ರನಿಂದ ಹನ್ನೆರಡನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಕೇತು ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್ ಅವರ ಜಾತಕದ ಹನ್ನೆರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದು, ಹತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವ ಶನಿಯಿಂದ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. ರಾಹು ಆರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ವಿವಾದ ಮತ್ತು ಹೋರಾಟದ ಜಗಳವಾಗಿದೆ. ರಾಹು ಮೇಲಿನ ಹನ್ನೊಂದನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳ ಗ್ರಹ ಬೀಳುವ ಕ್ರೂ’ರ ನೋಟವು ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್‌ರನ್ನು ಕೆಲವು ಕಠಿಣ ಮತ್ತು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷಗಳು ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್ ಅವರ ಮೇಲೆ ಒಂದು ವರ್ಷ ಪ್ರಾ’ಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಲಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರ ಮುಂದೆ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.