ಮಹಿಳೆಯರ ಈ 3 ಭಾಗಗಳು ಅವರ ಗುಣದ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಗೂ ಎಲ್ಲಾ ರಹಸ್ಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತವೆ.

1

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಯಾವುದೇ ಮಹಿಳೆಯ ಸ್ವರೂಪ ಏನು ಮತ್ತು ಅವಳು ಉತ್ತಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿನ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೊ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಇದನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬಹುದು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಮಹಿಳೆಯರ ದೇಹದ ಮೂರು ಭಾಗಗಳು ಅವುಗಳ ಸ್ವರೂಪ ಮತ್ತು ಪಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದಾಗಲೆಲ್ಲಾ, ಕೆಳಗೆ ತಿಳಿಸಲಾದ ಅವಳ ಮೂರು ಭಾಗಗಳನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನೋಡಿ. ಅವರನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಮಹಿಳೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಮೂರು ಭಾಗಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಹುಬ್ಬು ಆಕಾರ: ಅವರ ಹುಬ್ಬುಗಳು ಬಿಲ್ಲು ಆಕಾರದಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಆ ಮಹಿಳೆಯರು ಸುಂದರ ಮತ್ತು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು. ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಗೌರವಯುತವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ರೀತಿ, ಹುಬ್ಬುಗಳು ನೇರ, ಉದ್ದ ಮತ್ತು ದಪ್ಪ ಅಥವಾ ಮುರಿದ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮೂಗಿನ ಮೇಲೆ ಎರಡೂ ಬದಿಗಳಲ್ಲಿ ಹುಬ್ಬುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು, ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಗಂಡನ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಗಲ್ಲದ ಆಕಾರ: ಮಹಿಳೆಯರ ಗಲ್ಲದ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಡಿಂಪಲ್ ಎಂದರೆ ಅವರು ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ನಿಷ್ಠಾವಂತರು. ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಸ್ವಭಾವತಃ ತುಂಬಾ ಕರುಣಾಮಯಿ. ಅಂತೆಯೇ, ಗಲ್ಲದ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ತುಂಬಾ ಅದೃಷ್ಟಶಾಲಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಉದ್ದನೆಯ ಗಲ್ಲದ ಮಹಿಳೆಯರು ಲೌಕಿಕ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಸಂತೋಷಗಳಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಮಹಿಳೆಯರು ಉತ್ತಮ ಜೀವನ ಪಾಲುದಾರರು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ತುಟಿ ಆಕಾರ: ಸುಂದರವಾದ ತುಟಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಮನೋಧರ್ಮವಿದೆ. ಕೆಂಪು, ತೆಳ್ಳಗಿನ, ನಯವಾದ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಆಕಾರದ ತುಟಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು ಸುಸಂಸ್ಕೃತರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಗಂಡನನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕಡಿಮೆ ತುಟಿಗಳು ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ್ದ ಮಹಿಳೆಯರು. ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ಒ’ತ್ತಡದಿಂದ ತುಂಬಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.