ಈ 3 ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ನೋಡಿದರೇ ಮಹಾ ಪಾಪ ! ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

9

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಮಾನ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದ ಧರ್ಮಗ್ರಂಥಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಮಹಿಳೆ ದೇವತೆಯಂತೆ, ಅವರ ಗೌರವ ನಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯ. ಯಾಕೆಂದರೆ ಈ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಮಾತ್ರ ತಾಯಿಯಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವಳ ವಂಶಾವಳಿಯನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಸಾಗಿಸಬಹುದು. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ದೌ’ರ್ಜನ್ಯ ಮಾಡುವುದು ನಮ್ಮನ್ನು ಪಾಪದ ಪಾಲುದಾರರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಅನೇಕ ಬಾರಿ, ಮಾನವರು ತಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಅವರಿಗೆ ನರಕದ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಅವರು ಚಿಕ್ಕವರಾಗಿದ್ದರೆ ಕ್ಷಮಿಸಿದ ನಂತರ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗಳು ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆಯೆಂದರೆ, ನೂರಾರು ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರಾಯಶ್ಚಿತ್ತದ ನಂತರವೂ ನಮಗೆ ಕ್ಷಮೆ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಹೌದು, ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ, ಅಂತಹ ಕೆಲವು ತಪ್ಪುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಲಿದ್ದೇವೆ, ಅದು ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಪಾಪದ ಭಾಗವಾಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಮಹಿಳೆ ಈ 3 ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಬೇಡಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಈ ಜೀವನದ ಭಾರವನ್ನು ಸಹಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ಮಹಿಳೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು: ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನಿಗೂ ಸ್ನಾನ ಅತ್ಯಗತ್ಯ. ಇದು ದಿನವಿಡೀ ನಮ್ಮನ್ನು ತಾಜಾವಾಗಿರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಆಯಾಸ ಮತ್ತು ಆಲಸ್ಯವನ್ನು ದೂರ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಮಹಿಳೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ಪಾಪವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಾವು ಸ’ತ್ತ ನಂತರವೂ ಈ ಪಾಪದ ಶಿ’ಕ್ಷೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಇದನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಮಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಬೇಡಿ. ಆದರೆ ಮಹಿಳೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪಾಗಿ ನೋಡಿದ್ದರೆ, ದೇವರು ಆ ತಪ್ಪನ್ನು ಕ್ಷಮಿಸುತ್ತಾನೆ. ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನ ಕಥೆಯನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಿರಬೇಕು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನ ಪ್ರಕಾರ, ಮಹಿಳೆಯರು ಎಂದಿಗೂ ಬಟ್ಟೆಯಿಲ್ಲದೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಬಾರದು. ಏಕೆಂದರೆ ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಯಾರಾದರೂ ಅವರನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ಈ ವಿಷಯವು ಅವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಮುಜುಗರವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಕೃಷ್ಣನ ಗೋಪಿಗಳು ನದಿಯ ದಡದಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅವರಿಗೆ ಪಾಠ ಕಲಿಸಲು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿದರು.

ಮಗುವಿಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀಡುವಾಗ ನೋಡುವುದು: ತಾಯಿಯು ತನ್ನ ಮಗುವನ್ನು 9 ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಗರ್ಭದಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ ನಂತರ ಅವಳನ್ನು ಈ ಜಗತ್ತಿಗೆ ತರುತ್ತಾ . ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ತಾಯಿಗೆ ತನ್ನ ಮಗುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ವಾತ್ಸಲ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನವಜಾತ ಶಿಶುವಿಗೆ ಹಲ್ಲು ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅವರು ಏನನ್ನೂ ತಿನ್ನಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ತಾಯಿಯ ಹಾಲು ಮಾತ್ರ ಅವನಿಗೆ ಪೌಷ್ಟಿಕ ಆಹಾರವಾಗಿದೆ. ಮಗು ತಾಯಿಯ ಸ್ತ’ನಗಳಿಂದ ಹಾಲನ್ನು ಸೇವಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಹಾಲುಣಿಸುವಾಗ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ನೋಡುವುದು ಪಾಪವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಮಗೆ ನರಕದಲ್ಲೂ ಸ್ಥಾನ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಆತ್ಮ ಯಾವಾಗಲೂ ಈ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅಲೆದಾಡುತ್ತದೆ.

ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸುವಾದ: ಮಾನವ ನಿಗೆ ಊಟದ ನಂತರ ಬಟ್ಟೆಗಳು ಎರಡನೇ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಾಗಿವೆ. ಇದು ಶಾಖ ಮತ್ತು ಶೀತದಿಂದ ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಮಹಿಳೆಯ ಗೌರವವನ್ನು ಈ ಬಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಸುರಕ್ಷಿತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಮಹಿಳೆ ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದು ದೊಡ್ಡ ಪಾಪವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಧರ್ಮಗ್ರಂಥಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಅಪರಾಧದ ಶಿಕ್ಷೆಯು ಜೀವಿತಾವಧಿ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.