ಪ್ರತಿ ಮಹಿಳೆಯು ಕೂಡ ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ಈ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ವಿದ್ದರೆ ಫಿದಾ ಆಗ್ತಾರೆ. ಯಾವ ಗುಣ ಇರಬೇಕು ಗೊತ್ತೇ??

32

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹುಡುಗಿಗೂ ತಾವು ಇಷ್ಟ ಪಡುವ ಹುಡುಗ ಹೇಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಒಂದು ಆಸೆ, ಕನಸು ಇರುತ್ತದೆ. ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಗುಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಾರೆ, ಆ ರೀತಿಯ ಗುಣಗಳು ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅಂತಹ ಸ್ವಭಾವ ಇರುವ ಹುಡುಗರು ಸಿಕ್ಕರೆ ಹುಡುಗಿಯದು ಫಿದಾ ಆಗುವುದು ಗ್ಯಾರಂಟಿ. ಈ ರೀತಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಆ ಗುಣಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ಚಾಣಕ್ಯನೀತಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಣಕ್ಯರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕಾದ ಆ ಗುಣಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ನೋಡಿ..

*ಹುಡುಗಿಯರು ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಮೋಸ ಮಾಡದೆ ಇರುವ ಹುಡುಗರು ಹುಡುಗಿಯರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹುಡುಗಿಯರು ಹುಡುಗರ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ.
*ತಮ್ಮ ಮಾತುಗಳನ್ನು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ಕೇಳುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಆಗುವ ಹುಡುಗ ತಮ್ಮ ಮಾತನ್ನು ಗಮನವಿಟ್ಟು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆಯೇ ಎಂದು ಹುಡುಗಿಯರು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ. ತಮ್ಮ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳಿ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಹುಡುಗಿಯರು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

*ಹುಡುಗರು ಬೇರೆಯವರ ಜೊತೆಗೆ ಹೇಗೆ ವರ್ತನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಎಲ್ಲರ ಜೊತೆಗೂ ಸಿಹಿಯಾಗಿ ಮಾತನಾಡುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ.
*ಹುಡುಗಿಯರು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ.. ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ತಮಗೆ ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಬಾರದು ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಳುವ ಹುಡುಗರನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಸುಳ್ಳು ಹೇಳುವವರನ್ನು ಹುಡುಗಿಯರು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.