ದುಡಿದ ಹಣವನ್ನು ಹೆಂಡತಿಯ ಆಜ್ಞೆಯಂತೆ ನಾಗಾರ್ಜುನ ರವರು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತೇ?? ನಾಗಾರ್ಜುನ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಿರ್ಧಾರ ಅದೆಂಥದ್ದು ಗೊತ್ತೇ??

26

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಟಾಲಿವುಡ್ ಹೀರೋ ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಒಳ್ಳೆಯ ಇಮೇಜ್ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ANR avarw ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಟಾಲಿವುಡ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು. ಸಿನಿಮಾಗಳ ಮೇಲಿನ ಆಸಕ್ತಿಯಿಂದ ತಂದೆಯ ಆಸೆಯಂತೆ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಬಂದವರು ನಾಗ್ ಸದ್ಯ ಅವರು ನಟ, ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಹೆಸರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಇದೇ ಕುಟುಂಬದ ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಮತ್ತು ಅಖಿಲ್ ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನಟರಾಗಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಹಿಟ್‌ ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಶಿವಾ ಸಿನಿಮಾ ಅವರ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು.

ನಂತರ ಮನ್ಮಥುಡು, ಕಿಂಗ್ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಜನಮನ್ನಣೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟವು. ಭಕ್ತಿಯ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ಅನ್ನಮಯ್ಯ, ಶ್ರೀರಾಮದಾಸು, ಶಿರಡಿ ಸಾಯಿ ಮುಂತಾದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ನಾಗ್. ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ.. ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರು ತಮ್ಮ 25ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ದಗ್ಗುಬಾಟಿ ರಾಮನಾಯ್ಡು ಅವರ ಮಗಳು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರು. ಈ ಜೋಡಿಗೆ ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಹುಟ್ಟಿದರು. ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದರು. ಬಳಿಕ ನಟಿ ಅಮಲಾ ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದರು. ನಾಗಾರ್ಜುನ ಹಾಗೂ ಅಮಲಾ ದಂಪತಿಯ ಮಗ ಅಖಿಲ್. ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರಿಗೆ ಅಮಲಾ ಎಂದರೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ.

ಈ ದಂಪತಿಗಳು ತುಂಬಾ ಪರಸ್ಪರ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ, ಮದುವೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರ ಬಳಿ ಅಮಲಾ ಅವರು ಮಾತು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರಂತೆ. ಅಮಲಾ ಅವರು ಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆಜ್ ತನ್ನ ಸಂಪಾದನೆಯ ಒಂದು ಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಕಲ್ಯಾಣಕ್ಕೆ ದಾನ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿರು. ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರ ಗಳಿಕೆಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರತಿ ವರ್ಷ ಪ್ರಾಣಿ ಕಲ್ಯಾಣಕ್ಕೆ ದಾನ ಮಾಡುವಂತೆ ಮನವೊಲಿಸಿದ್ದಾರಂತೆ ಅಮಲಾ. ನಾಗಾರ್ಜುನ ಅವರು ತಮ್ಮ ಗಳಿಕೆಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಕಲ್ಯಾಣಕ್ಕೆ ದೇಣಿಗೆ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಭರವಸೆ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ವಿಷಯ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಖುಷಿ ಪಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.