ಅದೆಷ್ಟೋ ನಟಿಯರ ಜೊತೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದ ಸಿದ್ದಾರ್ಥ್ ರವರನ್ನು ಮುಳುಗಿಸಿದ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್?? ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡಿದಾಗ ಏನಾಯಿತು ಗೊತ್ತೇ??

61

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಲವ್ ಸ್ಟೋರಿ ಮತ್ತು ಡೇಟಿಂಗ್ ಎನ್ನುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಹಾಗೆ ನೋಡಿದರೆ ಸ್ಟಾರ್ ಮನೆಯ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಕೂಡ ಈ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆ ಸರಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ಚುತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಮೊದಲ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆ ಅನೇಕ ಪ್ರೇಮ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಅವರು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಜೊತೆ ಆಳವಾದ ಡೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಇಬ್ಬರೂ ಓ ಮೈ ಫ್ರೆಂಡ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಅಂದಿನಿಂದ ಇಬ್ಬರೂ ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರವಾಗಿದ್ದರು.

ಆಗಿನಿಂದ ಅವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಆತ್ಮೀಯತೆ ಬೆಳೆಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿಯೇ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌ ಅವರಿಗೆ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿ ಮೂಡಿತ್ತು. ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆಳವಾದ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದರು. ಶ್ರುತಿ ಹಸನ್ ಅವರ ತಂದೆ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರಿಗೆ ಇದು ಇಷ್ಟವಿರಲಿಲ್ಲ. ಆಗಷ್ಟೇ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಿರುವ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಅವರು ಈ ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಪ್ರಕರಣ ನಡೆಯುವುದು ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರಿಗೆ ಇಷ್ಟವಿರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇಬ್ಬರಿಗು ಏನು ಹೇಳದೆ ಕಮಲ್ ಹಾಸನ್ ಅವರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಬಿಟ್ಟರು.

ಶ್ರುತಿಹಾಸನ್ ಅವರು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನಟ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಗಾಢವಾದ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಾರೆ, ಆಗಾಗ ಇಬ್ಬರೂ ಸಹ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪಬ್, ಪಾರ್ಟಿಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಆ ನಂತರ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರನ್ನು ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿಯೇ ಕೈಬಿಟ್ಟರು. ಶ್ರುತಿ ಅವರು ದೂರ ಹೋಗಿದ್ದನ್ನು ಸಹಿಸಲಾಗದೆ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಸಾಕಷ್ಟು ನೊಂದಿದ್ದರು. ನಂತರ, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಬೇರೆ ಹುಡುಗಿಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಅದು ಬೇರೆ ವಿಷಯ. ಆದರೆ ಶ್ರುತಿ ಹಾಸನ್‌ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ತುಂಬಾ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿರುವುದು ಸತ್ಯ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.