ಅದೇನಾಗಿದೆ ಚಿತ್ರ ರಂಗದ ಜೋಡಿಗಳಿಗೆ; ಇದೀಗ ಮತ್ತೊಂದು ಸ್ಟಾರ್ ಜೋಡಿಯಿಂದ ವಿಚ್ಛೇದನ: ಈಗ್ಯಾಕೆ ಆಗಿದೆ ಗೊತ್ತೆ??

31

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಜೀವನದ ವಿಚ್ಛೇದನದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಬಹಳ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ ನಡೆಸಿದ ಬಳಿಕ ಅನೇಕ ಸ್ಟಾರ್ ಜೋಡಿಗಳು ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಲಿಸ್ಟ್ ನೋಡಿದ್ರೆ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ಮತ್ತು ಸಮಂತಾ, ನಟ ಧುನುಷ್ ಹಾಗೂ ಐಶ್ವರ್ಯ ಜೊತೆಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ಆಮೀರ್ ಖಾನ್ ಹಾಗೂ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಕಿರಣ್ ಕೂಡ ಈ ಲಿಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ವಿಚ್ಛೇದನದ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಏರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸದ್ಯದ ಮಾಹಿತಿ ಪ್ರಕಾರ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಜೋಡಿ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ತಯಾರಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ಅವರದ್ದು ಟಾಲಿವುಡ್‌ ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ. ಆ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ಗೆ ಆಪ್ತರಾಗಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಆ ಜೋಡಿ ವಿಚ್ಛೇದನಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಸಹ ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಪರ್ಕವಿದೆ. ಮೇಲಾಗಿ ಅವರು ಎಲ್ಲರಿಗು ಚಿರಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಕಂಡರೆ ಅವರಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪವೂ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲವಂತೆ.

ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಹಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳಿವೆಯಂತೆ. ಈ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದು ದೂರ ಆಗುವುದೇ ಸರಿ ಎಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಗಿದೆಯಂತೆ. ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಹಿರಿಯರು ಕೂಡ ಪರಸ್ಪರ ಮಾತನಾಡಿ, ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿದ್ದರು ಸಹ ಅವರ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿದಿಲ್ಲ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಇಬ್ಬರೂ ವಿಚ್ಛೇದನದತ್ತ ಒಲವು ತೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ಕೂಡ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಬೇರೆಯಾಗಬೇಕೆಂದು ಒತ್ತಾಯವಿದ್ದು, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ವಿಚ್ಛೇದನ

Get real time updates directly on you device, subscribe now.