ಅತಿ ಬುದ್ದಿ ವಂತರಾಗಲು ಮುಂದಾದ ರಶ್ಮಿಕಾ: ಹೆಚ್ಚು ಆಲೋಚನೆ ಎಂತಹ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಗೊತ್ತೆ??

15

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಟಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಈಗ ರಾಷ್ಟ್ರಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಕ್ರೇಜ್ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತು. ಬಹುಶಃ ಈ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಏರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಯಾರೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ. ಸಣ್ಣ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಶುರುವಾದ ಈಕೆಯ ಕೆರಿಯರ್ ಈಗ ದೊಡ್ಡ ಹೀರೋಗಳಿಗೂ ಡೇಟ್ ಅಡ್ಜೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗದಷ್ಟು ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬೆಳೆದಿದೆ. ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ನಾಯಕಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಅದರಲ್ಲೂ ಪುಷ್ಪಾ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಕೆಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು. ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರನ್ನು ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಲು ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಹಾಗೂ ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವರಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಜೊತೆ ಹೇಗೆ ಬೆರೆಯಬೇಕು ಅನ್ನೋದು ಅವರಿಗೆ ಇನ್ನೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಈಗ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಸ್ಟಾರ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರು ಒಂದು ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ ನಾಯಕ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ನಾಯಕಿ ಎಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಈ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಕರಣ್ ನಿರ್ಮಾಪಕರೂ ಹೌದು. ಈ ಚಿತ್ರದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಸ್ಕ್ರೂ ಡೀಲರ್ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಯಾವಾಗ ತೆರೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಕಾತರದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಈ ವೇಳೆ ಚಿತ್ರತಂಡ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಶಾಕ್ ನೀಡಿದೆ.

ಸಿನಿಮಾ ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿ ಬಂದಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಟೈಗರ್ ಶ್ರಾಫ್ 35 ಕೋಟಿ ಸಂಭಾವನೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಚಿತ್ರದ ಲಾಭದ ಪಾಲು ಬೇಕಾದರೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಕರಣ್ ಹೇಳಿದರೂ ಟೈಗರ್ ಒಪ್ಪಲಿಲ್ಲ. ಈ ಸಿನಿಮಾಗೆ ರಶ್ಮಿಕಾ ತುಂಬಾ ತಡವಾಗಿ ಡೇಟ್ಸ್ ಅಡ್ಜಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು ಮತ್ತೊಂದು ಕಾರಣ. ಕೈಯಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದಾಗಿ ಕರಣ್ ಅವರ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಡೇಟ್ಸ್ ಹೊಂದಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ತಡವಾಗಿದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಕರಣ್ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಸ್ಕೋಪ್ ಆಗಿದ್ದ ದೊಡ್ಡ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.