ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ರವರಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಮದುವೆಯ ಪ್ರಪೋಸಲ್ ಮುಂದಿಟ್ಟ ತೆಲುಗಿನ ಆಂಕರ್: ಆ ರೀತಿ ಆದ್ರೆ ಒಪ್ಪಿಗೆ ಎಂದ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ.

33

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಕಿರುತೆರೆ ಪರದೆಯ ಪವರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಅನ್ನಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ನಿರೂಪಕ ಸುಧೀರ್ ಹೋದಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಅವರದ್ದೇ ಆದ ಕ್ರೇಜ್ ಇರುತ್ತದೆ. ಎಂದಿನಂತೆ ಸುಧೀರ್ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಗಲಾಟೆ, ಸುಧೀರ್ ಈಗ ಮಲ್ಲೇಮಾಲ ಶೋ ಬಿಟ್ಟ ನಂತರ ಸ್ಟಾರ್ ಮಾ ಚಾನೆಲ್ ನಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಸಿಂಗರ್ಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆ ಈವೆಂಟ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಚಿಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಆ ಪಿಲ್ಲ ಗುರಿನ್ಚಿ ಚೆಪ್ಪಾಲಿ ಚಿತ್ರತಂಡ ಆಗಮಿಸಿದೆ. ಇಂದ್ರಗಂಟಿ ಮೋಹನಕೃಷ್ಣ ನಿರ್ದೇಶನದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸುಧೀರ್ ಮತ್ತು ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕೃತಿ ಅವರನ್ನು ನೋಡಿದ ಸುಧೀರ್ ಅವರಿಗೆ ಲೈನ್ ಹಾಕಲು ತುಂಬಾ ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. 20 ವರ್ಷವೂ ಆಗದ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರನ್ನು ನೋಡಿ ಇಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಮದುವೆಯಾಗದವರಿದ್ದಾರೆ.. ಒಬ್ಬರು ನಾನು ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಕೃತಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಸುಧೀರ್. ಅನಸೂಯಾ ಅವರು ಸುಧೀರ್‌ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡು ತಕ್ಷಣ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು. ಸುಧೀರ್ ಏನು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ಮುಜುಗರಕ್ಕೊಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ ಸುಧೀರ್. ಆಕೆ ತನಗೆ ಯಾವ ರೀತಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬೇಕು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರೆ ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅನಸೂಯಾ ಅವರಿಗೆ ಸುಧೀರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ತನ್ನನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ, ಪಾಸಿಟಿವ್ ಆಗಿ ಮಾತನಾಡುವ ಮತ್ತು ತನ್ನನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬೇಕು ಎಂದು ಕೃತಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಅವೆಲ್ಲವೂ ನನ್ನ ಬಳಿ ಇವೆ ಎಂದು ಸುಧೀರ್ ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಯತ್ನಿಸಿದರು. ನನಗೂ ಸ್ವಲ್ಪ ದುಂಡುಮುಖವಾಗಬೇಕು ಎಂದು ಸುಧೀರ್ ಹೆಮ್ಮೆ ಪಟ್ಟರು. ಇದು ಅಣ್ಣಾವ್ರ ಸಿಕ್ಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಎಂದು ಕೃತಿ ಕೇಳುತ್ತಾದೆ, ಅರೆ ಸಿಕ್ಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಇದ್ದರೂ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಸುಧೀರ್ ಕಾಮಿಡಿ ಟ್ರೈ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದೆಲ್ಲ ಕೇವಲ ಮನರಂಜನೆಗಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಈ ಕಾಮಿಡಿಯನ್ನು ನೋಡಿ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಎಂಜಾಯ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.