ಹೌದು ನಾನು ಆ ಹುಡುಗಿಯ ಜೊತೆ ಅಫೇರ್ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದೆ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡ ತೆಲುಗಿನ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ RGV. ಶೇಕ್ ಆದ ಜನತೆ.

16

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಖ್ಯಾತ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರನ್ನು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಪರಿಚಯಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದಲ್ಲ ಒಂದು ಸುದ್ದಿ ಸದಾ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಲೆಜೆಂಡರಿ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದರು. ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಅನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸುತ್ತಿದ್ದವು. ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಆಗ ಬಹಳ ಕ್ರೇಜ್ ಇತ್ತು. ಆರ್.ಜಿ.ಗಿ ಅವರ ಜೊತೆ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಲು ಹೀರೋಗಳು ಸಾಲುಗಟ್ಟಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಿದ್ದರು. 

ಆದರೆ ಬರುಬರುತ್ತಾ ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರು ಧೈರ್ಯ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು. ಬೇರೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಸಮಯ ಕಳೆಯುವ ಉದ್ದೇಶ ಹೊಂದಿವೆ. ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರು ಸಿನಿಮಾ ನಾಯಕಿಯರ ಜೊತೆ ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡುವ ಹಲವು ವಿಡಿಯೋಗಳೂ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಆದರೆ ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ ಆರ್.ಜಿ.ವಿ ಅವರಿಗೂ ಅಫೇರ್ ಇತ್ತು. ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರು ಪತ್ನಿಯಿಂದ ದೂರವಾದರು. ಇದಾದ ಬಳಿಕ ಕೆಲ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಬಾಲಕಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಕ್ರಮ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.  ಆದರೆ ಅವರು ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಗೌಪ್ಯವಾಗಿಟ್ಟಿದ್ದರು. 

ಆಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಮುರಿದುಬಿದ್ದ ನಂತರ ಸಂದರ್ಶನ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತನಗೆ ಜ್ವರ ಬಂದಾಗ ಬರಬೇಡ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಆಕೆ ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರ ಬಳಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದರಂತೆ. ಆ ಹುಡುಗಿ ಬಲಹೀನಳಾಗಿ ವರ್ತಿಸುವುದು ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಆಕೆಯ ಜೊತೆಗೆ ಸಂಬಂಧ ಮುರಿದುಕೊಂಡೆ ಎಂದು ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಈ ವಿಚಾರದ ಬಗ್ಗೆ ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ ಅವರ ಕಮೆಂಟ್‌ ಗಳು ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ. ಆರ್.ಜಿ.ವಿ ಸಾಮಾನ್ಯರಲ್ಲ ಎಂದು ನೆಟ್ಟಿಗರು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.