ಒಂದು ಕಡೆ ಸೋತು ನಿರಾಸೆಯಲ್ಲಿರುವ ಲೈಗರ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲು ರಮ್ಯಾ ಕೃಷ್ಣ ರವರು ಬೇಡಿಕೆ ಇಟ್ಟು ಪಡೆದುಕೊಂಡ ಸಂಭಾವನೆ ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತೇ??

27

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಡ್ಯಾಶಿಂಗ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ನಿರ್ದೇಶನದ, ರೌಡಿ ಸ್ಟಾರ್ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅಭಿನಯದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರ ಲೈಗರ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಟ್ ಟಾಪಿಕ್ ಆಗಿದೆ.  ಚಿತ್ರದ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ. ಈ ವೇಳೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ನಟ ನಟಿಯರು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರುವ ಸಂಭಾವನೆ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಕುತೂಹಲದ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಸುಮಾರು 15 ಕೋಟಿ ಸಂಭಾವನೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಲಾಭದ ಪಾಲು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಈಗ ಬಂದ ಲಾಭದ ಪಾಲು ದೇವರೇ ಬಲ್ಲ. 15 ಕೋಟಿ ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರಾ ಎಂಬುದು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶ್ನೆಯಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸಿದೆ

ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಸಂಭಾವನೆ ವಿಚಾರ ಬಿಟ್ಟರೆ ಉಳಿದ ನಟರ ಸಂಭಾವನೆ ಅಗಾಧವಾಗಿದೆಯಂತೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ನಟಿಸಿರುವುದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ, ಅವರಿಗೆ ಚಿತ್ರ ಘಟಕದ ಸದಸ್ಯರು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ನಾಯಕಿ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಮೂರು ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆ ರು ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಗೆ ಹೊಸಬರು ಮತ್ತು ಟಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ತುಂಬಾ ಹೊಸಬರು. ಹೀಗಿದ್ದರೂ ಮೂರು ಕೋಟಿ ಸಂಭಾವನೆ ಹೇಗೆ ಕೊಟ್ಟರು ಎಂದು ಚಿತ್ರರಂಗ ಮತ್ತು ವಿಶ್ಲೇಷಕರು ತಲೆ ಕೆಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಯಕನ ತಾಯಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿರುವ ರಮ್ಯಾ ಕೃಷ್ಣ ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಒಂದು ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಬಹುಮಾನ ಜಾಸ್ತಿ ಗುರು ಎಂದು ನೆಟ್ಟಿಗರು ರಮ್ಯಕೃಷ್ಣ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದ್ದೂರಿಯಾಗಿ ಸಂಭಾಚಾನೆ ನೀಡಿ ಬಜೆಟ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಿನಿಮಾ ವಲಯಗಳು, ವಿತರಕರು ಅಸಮಾಧಾನ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಲೈಗರ್ ಸಿನಿಮಾ ಸುಮಾರು 90 ಕೋಟಿ ಪ್ರೀ ರಿಲೀಸ್ ಬ್ಯುಸಿನೆಸ್ ಮಾಡಿದೆ. ಈಗ ಸಿನಿಮಾದ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 30 ಕೋಟಿ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ಕೂಡ ಮಾಡುತ್ತೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದರೆ ನಷ್ಟವನ್ನು ನೀವು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಷ್ಟು ನಷ್ಟ ಮಾಡಿದ ಸಿನಿಮಾದ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಆರ್ಟಿಸ್ಟ್ ಗೆ ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಸಂಭಾವನೆ ಕೊಟ್ಟರೆ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಏನಾಗಿದೆ ಎಂದು ಒಮ್ಮೆ ಊಹಿಸಿ ನೋಡಿ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ನೆಟ್ಟಿಗರು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.