ಬ್ಲಾಕ್ ಡ್ರೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಕನಸಿನ ರಾಣಿ ರಾಕುಲ್: ಆದರೆ ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಮೇಕ್ ಅಪ್ ಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದು ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತೇ??

11

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಟಿ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಈಗ ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮೊನ್ನೆ ಮೊನ್ನೆಯವರೆಗೂ ಸೌತ್ ಅನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸಿದ್ದ ಈ ನಟಿ ಇದೀಗ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಅದೇನೇ ಇರಲಿ, ಅಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಲು ಇವರೇ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಹಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್‌ ನಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಪೈಪೋಟಿ ಇದೆ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತು. ಕೆಲವೇ ಕೆಲವರು ಅಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ರಾಕುಲ್ ಬಿಡದೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಿಜ ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ ಆಕೆ ದಕ್ಷಿಣದಲ್ಲಿ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಇನ್ನು ಐದು ವರ್ಷ ಆಕೆಗೆ ಅವಕಾಶಗಳಲ್ಲಿ ಮೋಸ ಇಲ್ಲ.

ಯಾಕೆಂದರೆ ಆಕೆಗೆ ಸೌತ್ ನಲ್ಲಿ ಟಾಪ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಸ್ಟೇಟಸ್ ಇದೆ. ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಳಸದೆ ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಹಾರಿದರು. ಅಲ್ಲಿ ಅಗೊಂದು ಈಗೊಂದು ಆಫರ್‌ ಗಳು ಮಾತ್ರ ಬರುತ್ತಿವೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ಎಂದರೆ ಗ್ಲಾಮರ್ ಕ್ಷೇತ್ರ ಎನ್ನುವುದು ನಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಅದಕ್ಕೇ ಒಂದು ರೇಂಜ್ ನಲ್ಲಿ ಗ್ಲಾಮರ್ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ರಾಕುಲ್. ಹಾಟ್ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಇದರಲ್ಲಿ, ರಾಕುಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ದೇಹದ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ತುಂಬಾ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅದರೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಈ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್ ಗೆ ಆಕೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಮೇಕಪ್ ಹಾಗೂ ಎಲ್ಲದರ ಬೆಲೆ ಸೇರಿ 95 ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿ ವರೆಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮೇಕಪ್‌ ಗಾಗಿಯೇ ಇಷ್ಟೊಂದು ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿರುವ ಡ್ರೆಸ್ 45 ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿ ಅಂತೆ. ಇದೀಗ ಈ ಸುದ್ದಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ನಟಿಯರು ಎಂದಮೇಲೆ ಇದೆಲ್ಲವೂ ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಂದರೆ ತಪ್ಪಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.