ಅಂದು ವಿದ್ಯಾ ಸಾಗರ್ ರವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಡಬೇಡ ಎಂದು ಎಷ್ಟು ಹೇಳಿದರು ಹಠ ಹಿಡಿದು ಮೀನಾ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದು ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತೇ??

48

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಮೀನಾ, ಈ ನಟಿ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಚಯವೇನೂ ಬೇಕಿಲ್ಲ. ಇವರು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಪರಿಚಿತರು. ಟಿಪಿಕಲ್ ತೆಲುಗು ಹುಡುಗಿಯಂತೆ ಕಾಣುವ ಮೀನಾ ನಿಜವಾಗಿ ಮದ್ರಾಸಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿ ಬೆಳೆದವರು. ಬಾಲನಟಿಯಾಗಿ ತಮಿಳುನಾಡು ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟ ಅವರು, ತಮಿಳು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ನಾಯಕಿಯಾಗಿಯು ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಆದರೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಅವರ ಪತಿ ತೀರಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ.. ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕಿನಿಂದಾಗಿ ಮೀನಾ ಅವರ ಪತಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರಂತೆ. ಪತಿಯ ಸಾವಿನ ದುಃಖದಿಂದ ಕಂಗೆಟ್ಟಿದ್ದ ಮೀನಾ ಈಗ ಆ ನೋವಿನಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಚಿತ್ರದ ಶೂಟಿಂಗ್‌ ಗು ಹಾಜರಾಗಿದ್ದರು. ಹಲವಾರು ಸಂಬಂಧಿಕರು ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಮೀನಾ ಮತ್ತೆ ಸಕ್ರಿಯರಾದರು.

ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಒಂದು ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮೀನಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಂಗಾಂಗಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಣಾಯಕ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ಅಂಗಾಂಗಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿ ಎಲ್ಲರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾದರು. ವಿಶ್ವ ಅಂಗಾಂಗ ದಾನ ದಿನ ಆಗಸ್ಟ್ 13 ರಂದು ಅಂಗಾಂಗ ದಾನ ಮಾಡುವ ನಿರ್ಧಾರ ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದು, ನೀವೂ ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಧಾರ ಕೈಗೊಳ್ಳಿ ಎಂದು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ. ಮೀನಾ ವಿವಾದಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ದೂರವಿದ್ದರು. ಸಿನಿಮಾ ಬಿಟ್ಟ ನಂತರ ಮೀನಾ ಸಾಫ್ಟ್ ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರು. ಅವರ ಮದುವೆಯನ್ನು ಅವರ ಹಿರಿಯರು ಏರ್ಪಡಿಸಿದ್ದರು ಈ ಜೋಡಿಗೆ ನೈನಿಕಾ ಎಂಬ ಮಗಳಿದ್ದಾಳೆ. ನೈನಿಕಾ ಬಾಲ ಕಲಾವಿದೆಯಾಗಿ ಚಿತ್ರರಂಗ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು. ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಜೊತೆ ಮೀನಾ ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ಸುದ್ದಿಯೊಂದು ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಮೀನಾ ಅವರ ತಾಯಿ ರಾಜಮಲ್ಲಿಕಾ ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಮದುವೆಯಾಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ ನಂತರ ಅನೇಕ ವರರಣ್ನಜ್ ಕಂಡರು. ಆದರೆ ಮೀನಾ ಅವರ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಏರ್ಪಾಡುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಆದರೆ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದ್ದುದರಿಂದ ಹಾಗೂ ಅವರ ವೃತ್ತಿಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗದ ಕಾರಣ ಅವರಿಗೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ವಿನಯದಿಂದ ಆಲ್ ದಿ ಬೆಸ್ಟ್ ಹೇಳಿ ಹೊರಟು ಹೋದರು. ಆದರೆ ಮೀನಾ ಅವರ ಚಿಕ್ಕಮ್ಮ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಅವರನ್ನೇ ಮದುವೆಯಾಗುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರಂತೆ. ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಅವರಂತಹವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ ಅಂತಹ ಹುಡುಗ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದರಂತೆ. ಇನ್ನೊಂದು ಸಾರಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಮಾತಾಡಿದ ನಂತರ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಜೊತೆ ಮದುವೆಯಾಗಲು ಒಪ್ಪಿದರಂತೆ ನಟಿ ಮೀನಾ. ಮೀನಾ ಹಾಗೂ ವಿದ್ಯಾಸಾಗರ್ ಅವರ ಮದುವೆ ನಡೆದದ್ದು ಈ ರೀತಿ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.