ತೆಲುಗಿನ ಖ್ಯಾತ ನಟ ನಾಗಬಾಬು ರವರು ತಮ್ಮ ಮಗಳನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಆ ಹುಡುಗನಿಗೆ ಕೊಟ್ಟ ಹಣ, ಆಸ್ತಿ ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತೇ?? ಯಪ್ಪಾ.

34

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಟಾಲಿವುಡ್ ನ ಹೀರೋಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ನಾಗಬಾಬು ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಹೇಳಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಇವರು ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಹಲವು ಚಿತ್ರಗಳ ನಿರ್ಮಾಪಕರು. ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೊಂದು ಐಡೆಂಟಿಟಿ ಇದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಮೆಗಾ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಯಿಂದ ಹಲವು ಹೀರೋಗಳು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಅವರಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇತರರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಮೆಗಾ ಫ್ಯಾಮಿಲಿಯಿಂದ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗಿ ಮಾತ್ರ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಪರಿಚಯವಾದರು. ಆಕೆ ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಅಲ್ಲ. ಸಕ್ಸಸ್ ಕಂಡರು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮನ್ನಣೆ ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದೇ ಹೇಳಬೇಕು.

ಒಕೆ ಮನಸು ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಟಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಪರಿಚಯವಾದರು, ಈ ಚಿತ್ರ ದೊಡ್ಡ ಫ್ಲಾಪ್ ಆಗಿದ್ದರೂ ನಿಹಾರಿಕಾಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಮನ್ನಣೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಎಂದೇ ಹೇಳಬೇಕು. ಆ ನಂತರ ಎರಡ್ಮೂರು ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದರೂ ಒಳ್ಳೆ ಹೆಸರು ತರಲಿಲ್ಲ. ನಿಹಾರಿಕಾ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಮೆಗಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಅಷ್ಟಾಗಿ ಇಷ್ಟವಾಗುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಗುಡ್ ಬೈ ಹೇಳಿ ಹೊಸ ಜೀವನ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಗುಂಟೂರಿನ ಮಾಜಿ ಐಜಿ ಜೊನ್ನಲಗಡ್ಡ ಪ್ರಭಾಕರ್ ರಾವ್ ಅವರ ಮಗ ಚೈತನ್ಯ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಮದುವೆಯನ್ನು ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಮದುವೆಗೂ ಮುನ್ನವೇ ಈ ಜೋಡಿ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು, ನೃತ್ಯ, ಹಾಡುಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ನಡೆದವು.ಹೀಗೆ ಪ್ರತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲೂ ಮೆಗಾ ಹೀರೋಗಳ ಸದ್ದು ಜೋರಾಗಿಯೇ ಇತ್ತು. ಹುಡುಗಿಯ ಮದುವೆಯನ್ನು ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿದರು.

ನಾಗಬಾಬು ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಗಳು ನಿಹಾರಿಕಾಗಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ವರದಕ್ಷಿಣೆ ನೀಡಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಮಗಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಬೆಳೆಸಿದ್ದರು. ನೇರವಾಗಿ ಮದುಮಗನಿಗೆ ಕೊಡುವ ಬದಲು ನಿಹಾರಿಕಾಗೆ 10 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿವರೆಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಮದುವೆಗೆ ಚಿನ್ನಾಭರಣ ಹಾಗೂ ಇನ್ನೂ 2 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಕೊಡಲಾಗಿದ್ದು, ನಿಹಾರಿಕಾ ಹೆಸರಲ್ಲಿ ಅಳಿಯನಿಗೆ ಬಂಗಲೆಯನ್ನೂ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ವರದಕ್ಷಿಣೆಯ ಹೆಸರಿಲ್ಲದೆ ನಿಹಾರಿಕಾಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಆಸ್ತಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ನಿಹಾರಿಕಾಗೆ ದುಬಾರಿ ಉಡುಗೊರೆಗಳು ಸಿಕ್ಕಿವೆ. ಚಿರಂಜೀವಿ ವಜ್ರದ ಹಾರ ನೀಡಿದರು, ಇದರ ಬೆಲೆ 2 ಕೋಟಿವರೆಗೂ ಇದೆ. ಅಣ್ಣ ವರುಣ್ ತೇಜ್ ತನ್ನ ಸಹೋದರಿಗಾಗಿ 2 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಮೌಲ್ಯದ ಫ್ಲಾಟ್ ಅನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಕೂಡ ದುಬಾರಿ ಕಾರನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.