ತನ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅದು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದರೂ, ಸ್ಟಾರ್ ನಟನ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣು ಹಾಕಿದ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್. ಮೈಂಡ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಆಗುವಂತೆ ಉತ್ತರ ಕೊಟ್ಟ ನಟಿ.

43

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರೊಡ್ಯೂಸರ್ ಆಗಿರುವ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ವಿಶೇಷ ಪರಿಚಯವೇ ಬೇಕಿಲ್ಲ. ಹಿಂದಿ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಹಿರಿ ಹಿರಿ ಹಿರಿ ಹಿರಿ ಹಿಗ್ಗು ಇವರದ್ದು. ಇದಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಸ್ಟಾರ್ ಕಲಾವಿದರ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇವರೇ ಲಾಂಚ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದರೆ ತಪ್ಪಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಖಾನ್ ಕುಟುಂಬಗಳ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತ ಹಾಗೂ ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಇತ್ಯರ್ಥಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಆಗ ಕೆಲವು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು, ನಂತರ ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರೊಡ್ಯೂಸರ್ ಆದರು.

ಕಾಫಿ ವಿತ್ ಕರಣ್ ಎಂಬ ಶೋ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚು ಫೇಮಸ್ ಆದರು. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ಸಂದರ್ಶನ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಗಳಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಶೋನಲ್ಲಿ ಕರಣ್ ತಾರೆಯರ ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಹಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆಗಾಗ ಯಾವುದಾದರೊಂದು ವಿವಾದದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವ ಕರಣ್ ಇದುವರೆಗೆ ಯಾವ ನಾಯಕಿಯೊಂದಿಗೂ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಗಳ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಜೊತೆಗೆ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಗಳ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಮಾತು ಕೂಡ ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿದೆ. ಯಾಕೆಂದರೆ ಕರಣ್ ಅವರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಿ ಅವಕಾಶ ಗಿಟ್ಟಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬ ಸುದ್ದಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

ಇದರ ನಡುವೆಯೂ ಕರಣ್ ನಪುಂಸಕ ಎಂಬ ಮಾತು ಕೂಡ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾರೀ ಸದ್ದು ಮಾಡಿದೆ. ತಾನು ಹೆಣ್ಣೆಂದು ತೋರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾಯಕಿಯರನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ, ಈ ಹಿಂದೆ ನಾಯಕಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ ಎಂದು ಕರಣ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆ ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಅಲ್ಲ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಪತ್ನಿ ಟ್ವಿಂಕಲ್. ಆಕೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಷಯದ ಕುರಿತು ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಟ್ವಿಂಕಲ್ ಹೇಳಿದ್ದು. ಕರಣ್ ಒಮ್ಮೆ ತನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆಗ ತಿಳಿ ಮೀಸೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು , ಆ ಮೀಸೆ ಅಂದ್ರೆ ಇಷ್ಟ ಎಂದು ಕರಣ್ ಹೇಳಿದ್ದರು ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಟ್ವಿಂಕಲ್. ಸದ್ಯ ಈ ಕಮೆಂಟ್‌ ಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.