ಜಿಮ್ ಡ್ರೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ಹೃದಯ ಕದಿಯುವಂತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ: ಹಾಟ್ ಲುಕ್ ಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ಫಿದಾ. ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ ಫೋಟೋಸ್??

18

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಟಿ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಈಗ ಯಾವ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತು. ಬಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಟಾಪ್ ಹೀರೋಗಳ ಜೊತೆ ನಟಿಸುತ್ತಾ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಜೊತೆಗೆ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತ ಚಿತ್ರರಂಗವನ್ನು ಕೂಡ ಬಿಟ್ಟಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲೂ ಈ ನಟಿ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಗಳ ಜೊತೆ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡುವುದರಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಆಕೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗದೆ, ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ಹಾಳೆಯ ಹಾಗೆ ಇದ್ದರು, ಆದರೆ ಈಗ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಯಾವುದೇ ಖಾಲಿ ಜಾಗವಿಲ್ಲದೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ.

ಮಹರ್ಷಿ ಸಿನಿಮಾ ಯಶಸ್ಸು ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಅವರ ಬದುಕಿಗೆ ತಿರುವು ನೀಡಿತು. ಈ ಸಿನಿಮಾದಿಂದ ಆಕೆಗೆ ದೊಡ್ಡ ನಾಯಕರಿಂದ ಆಫರ್ ಬರತೊಡಗಿತು.ನಂತರ ಬಂದ ಅರವಿಂದ ಸಮೇತ ತನ್ನ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿಕೊಂಡಿತು. ಅದಾದ ನಂತರ ದುವ್ವಾಡ ಜಗನ್ನಾಥಂ, ಅಲಾ ವೈಕುಂಠಪುರಮುಲೋ, ಗದ್ದಲ ಕೊಂಡ ಗಣೇಶ್, ಮೋಸ್ಟ್ ಎಲಿಜಿಬಲ್ ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಇವರನ್ನು ಸೌತ್ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಟಾಪ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಮಾಡಿತು.

ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಬಿಗ್ ಹೀರೋಗಳೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚು ಅವಕಾಶ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕೇ ಅಲ್ಲಿ ಬೇರೂರಲು ಒಂದು ರೇಂಜ್ ನಲ್ಲಿ ಗ್ಲಾಮರ್ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ನಟಿ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಆಕೆ ಜಿಮ್ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ತುಂಬಾ ಹಾಟ್ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಟೈಟ್ ಆದ ಜಿಮ್ ಡ್ರೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ. ಈ ವಿಡಿಯೋ ಈಗ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮೆಚ್ಚಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.