ಅಮಿತ್ ಶಾ ಭೇಟಿಯಾದ ಕೇವಲ 24 ಗಂಟೆ ಕಳೆಯುವಷ್ಟರಲ್ಲಿ ಎನ್ಟಿಆರ್ ರವರಿಗೆ ಶಾಕ್. ಏನಾಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ??

61

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಿನ್ನೆ ಸಂಜೆ ತೆಲಂಗಾಣ ಉಪಚುನಾವಣೆ ನಿಮಿತ್ತ ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಕೇಂದ್ರ ಗೃಹ ಸಚಿವ ಅಮಿತ್ ಶಾ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಹಿಂದಿನ ವಿಧಾನಸಭೆಯಲ್ಲಿ ತೆಲಂಗಾಣ ಸರ್ಕಾರದ ಅರಾಜಕತೆಯನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದ್ದರು. ಅದಕ್ಕು ಮೊದಲು ಮುನುಗೋಡು ಮಾಜಿ ಶಾಸಕ ರಾಜಗೋಪಾಲ್ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರಿಗೆ ಸ್ಕಾರ್ಫ್ ತೊಡಿಸಿ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಲಾಯಿತು. ತೆಲಂಗಾಣ ಸರ್ಕಾರ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಏನು ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದ ಅಮಿತ್ ಶಾ, ನಾವು ರೈತರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿತಂತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದರು. ಹಿಂದಿನ ಸಭೆಯ ನಂತರ ಇಂದು ಅಮಿತ್ ಶಾ ಅವರು ಮುಖಂಡ ರಾಮೋಜಿ ರಾವ್ ಅವರನ್ನು ಸೌಜನ್ಯಯುತವಾಗಿ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬಳಿಕ ಜೂನಿಯರ್ ಎನ್.ಟಿ.ಆರ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದರು. ಸದ್ಯ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಎರಡು ತೆಲುಗು ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗಂಭೀರ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಎನ್‌.ಟಿ.ಆರ್‌ ಅವರಿಗೆ ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಬರುವಂತೆ ಅಮಿತ್ ಶಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರಾ? ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಅನೇಕರು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಆರ್‌.ಆರ್‌.ಆರ್ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಅಮಿತ್ ಶಾ ಅವರು ನೋಡಿದ್ದು, ಅದರಲ್ಲಿ ಎನ್‌.ಟಿ.ಆರ್ ಅಭಿನಯದ ಬಗ್ಗೆ ಶಾ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಸೂಚಿಸಿದ್ದರು, ಹಾಗಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಸೌಜನ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಿಜೆಪಿ ಹೇಳುತ್ತಿದೆ. ನಿಜವಾದ ಭೇಟಿಯ ಹಿಂದಿನ ರಹಸ್ಯ ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಬೆಜಿಪಿ ನಾಯಕರು ಹೇಳುತ್ತಿಲ್ಲ. ಎನ್‌.ಟಿ.ಆರ್ ಅವರು ಕೂಡ ಅದನ್ನು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿಲ್ಲ. ಆರ್‌.ಆರ್‌.ಆರ್ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತ್ರ ಚರ್ಚೆ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ಕೆಲವರು ನಂಬಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಪತ್ರಕರ್ತರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಎತ್ತುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರೆಲ್ಲರೂ ಕಲ್ಪನೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಚರ್ಚೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಈ ನಡುವೆ ಎನ್‌.ಟಿ.ಆರ್‌ ಅಮಿತ್‌ ಶಾ ಎದುರು ಕೈಮುಗಿದು ಕುಳಿತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಸದ್ಯ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಎನ್‌.ಟಿ.ಆರ್‌ ಅವರಿಗೆ ಅಮಿತ್ ಶಾ ಅವಮಾನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕೆಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಜಗನ್ ಅವರನ್ನು ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರು ಭೇಟಿಯಾದಾಗ ನನ್ನ ಸಹೋದರನನ್ನು ಅವಮಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾಗಬಾಬು ಮತ್ತು ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಇಬ್ಬರೂ ಕಿಡಿಕಾರಿದ್ದರು. ಇದೀಗ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸ್ಟಾರ್ ಎನ್‌.ಟಿ.ಆರ್ ಅವರು ಅಮಿತ್ ಶಾ ಅವರ ಮುಂದೆ ಕೈಮುಗಿದು ಹಿರಿಯರಿಗೆ ಗೌರವ ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸದ ಕಾರಣ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.