ಸಮಂತಾ ರವರು 250 ಕೋಟಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿದ ನಟ ಬ್ರಹ್ಮಜಿ: ನಿಮಗೆ ನಾಚಿಕೆ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತೇ??

36

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಯಾವುದೇ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ನಟ ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ತುಂಬಾ ತಮಾಷೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರು ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲು ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಟನಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಸರು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೋ ಅಷ್ಟೇ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂಬ ಮನ್ನಣೆ ಸಹ ಅವರಿಗೆ ಇದೆ. ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಅವರು ಕೋಪಗೊಳ್ಳುವುದು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ. ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು ಸಮಂತಾ ಬಗ್ಗೆ ಹಲವು ಕಮೆಂಟ್‌ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ವಿಷಯ ಬಹುಬೇಗ ಜನರ ಬಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಎಲ್ಲರೂ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಮಂತಾ ಮತ್ತು ಚೈತು ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ನೆಟ್ಟಿಗರೊಬ್ಬರು ಸಮಂತಾ 250 ಕೋಟಿ ಜೀವನಾಂಶ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಆಕೆ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ಉತ್ತರವನ್ನು ಕೊಟ್ಟರು. ನಾನು ಕೂಡ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದೆ. ‘ಅಯ್ಯೋ.. ನಿನಗೆ ನಾಚಿಕೆ ಇಲ್ಲ ..’ ಎಂದು ಶಾಪ ಹಾಕಿದೆ. ಆಕೆಯ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಕೋಪ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

“ಯಾಕೆಂದರೆ ಯಾರೊಬ್ಬರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಸರಿಯಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕೇ ಹಾಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದು. ಸಮಂತಾ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ಈ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅಂಥವರನ್ನು ದೂರುವುದು ಸರಿಯಲ್ಲ..” ಎಂದು ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಅವರ ಮಾತುಗಳು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಅವರು ಸಾಲು ಸಾಲು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.