ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ರವರ ಜೊತೆ ನಟನೆ ಮಾಡಿದ್ದ ಈ ಮಗು ಈಗ ಟಾಪ್ ನಟಿ. ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ?? ಕನ್ನಡಿಗರು ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ಗೊತ್ತು.

59

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬಾಲ ಕಲಾವಿದರಾಗಿ ನಟಿಸಿದವರು ಗುರುತಿಸಲಾಗದಷ್ಟು ಬದಲಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಹುಡುಗಿಯರು ಹೀರೋಯಿನ್ ಗಳಂತೆ ಕಂಡರೆ ಹುಡುಗರು ಹೀರೋಗಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಅದೂ ಅಲ್ಲದೆ ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಬಾಲ ಕಲಾವಿದರಾಗಿ ಜನಪ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದ ಕೆಲವರು ನಾಯಕಿಯರಾಗಿಯು ನಟಿಸಿ ಜನಪ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನಟ ತರುಣ್ ಚಿಕ್ಕವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಬಾಲ ಕಲಾವಿದನಾಗಿಯೂ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಆ ಬಳಿಕ ನಾಯಕನಾಗಿ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟರು. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಬಂದ ನಟ ತೇಜ ಸಜ್ಜ ಕೂಡ ಹಲವು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಲ ಕಲಾವಿದನಾಗಿ ನಟಿಸಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದ್ದರು.

ಈಗ ನಾಯಕನಾಗಿಯೂ ಸಕ್ಸಸ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಡುವೆ ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಜೊತೆ ನಟಿಸಿದ್ದ ಮಗು ಈಗ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಬದಲಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅಭಿನಯದ ಯುವರಾಜು ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀದಿವ್ಯಾ ಎಂಬ ಮಗು ನಟಿಸಿದೆ. ಅದೂ ಅಲ್ಲದೆ ರವಿತೇಜ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಸಹ ಬಾಲ ಕಲಾವಿದೆಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಜಗಪತಿ ಬಾಬು ಮತ್ತು ಅರ್ಜುನ್ ನಾಯಕರಾಗಿ ನಟಿಸಿದ ಹನುಮಾನ್ ಜಂಕ್ಷನ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿಗೆ ಕಟ್ ಆದ ನಂತರ 2010ರಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು.  ರವಿಬಾಬು ನಿರ್ದೇಶನದ ಮನಸಾರ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಶ್ರೀದಿವ್ಯಾ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು.

ಪಕ್ಕದ ಮನೆಯ ಹುಡುಗಿಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದ ಶ್ರೀದಿವ್ಯಾ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಮನಸೋತಿದ್ದರು. ಈ ಸಿನಿಮಾದ ನಂತರ ಮಾರುತಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ಬಸ್ ಸ್ಟಾಪ್ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿ ಕ್ರೇಜ್ ಆದರು. ಆ ನಂತರ ಕೇರಿಂಥ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೂ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು.  ತೆಲುಗು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತಮಿಳು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.  ತೆಲುಗಿನವರೇ ಆದರೂ ತಮಿಳಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಕ್ಕಿವೆ. ಬಹಳ ದಿನಗಳಿಂದ ಸಿನಿಮಾದಿಂದ ದೂರ ಉಳಿದಿದ್ದ ಶ್ರೀದಿವ್ಯಾ ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಜನಗಣ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವೊಂದರಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಚಿತ್ರ ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡಿತು. ಆದರೆ ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಶ್ರೀವಿದ್ಯಾಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಹೋಗಿರುವ ಫೋಟೋ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಈಗ ಆ ಮಗು ಶ್ರೀದಿವ್ಯಾ ಎಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.