ಎಲ್ಲ ಹುಡುಗಿಯರು ಕೂಡ ಆ ಟಾಪ್ ಹೀರೋ ನೇ ಬೇಕು ಬೇಕು ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಸಂಚಲ ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ ಬ್ಯೂಟಿ ಪಾಯಲ್ ರಾಜಪುತ್ ಹೇಳಿಕೆ. ಯಾರು ಅಂತೇ ಗೊತ್ತೇ??

46

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಪಾಯಲ್ ರಜಪೂತ್ ಈಗ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಬ್ಯೂಟಿ, ಆರ್ ಎಕ್ಸ್ 100 ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿ ಎಲ್ಲರ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಯಲ್ ರಜಪೂತ್ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಸಿನಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಹುಚ್ಚೆದ್ದು ಕುಣಿದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಆರ್.ಎಕ್ಸ್ 100 ಮಟ್ಟದ ಚಿತ್ರ ಆಕೆಯ ಖಾತೆಗೆ ಬೀಳಲಿಲ್ಲ. ಆರ್ ಎಕ್ಸ್ 100 ರಂತಹ ಸಿನಿಮಾ ಪಾಯಲ್ ಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಬಂದ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ. ಪಾಯಲ್ ರಂಗಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡು ಸುಮಾರು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಾಗಿವೆ. ಇದೀಗ ಪಾಯಲ್ ತೀಸ್ ಮಾರ್ ಖಾನ್ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ತೆರೆಮೇಲೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದು, ಆಗಸ್ಟ್ 19 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಆಗಲಿದೆ ಈ ಸಿನಿಮಾ. ಆದಿ ಸಾಯಿಕುಮಾರ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಯಲ್ ನಟಿಸಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರದ ಟೀಸರ್ ಮತ್ತು ಟ್ರೇಲರ್ ಚೆನ್ನಾಗಿವೆ.

ಇದರಲ್ಲಿ ಪಾಯಲ್ ಅವರ ಬೀಚ್ ಸಾಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೇರಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಸಿನಿಪ್ರಿಯರು. ಈ ಸಿನಿಮಾ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಪಾಯಲ್ ಅವರು RX 100 ದಿನಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಸಿಂಧು ಪಾತ್ರದಂತೆಯೇ ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೂ ಹಲವು ಟ್ವಿಸ್ಟ್‌ಗಳಿದ್ದು, ಅವರಿಗಾಗಿ ಸಿನಿಮಾ ನೋಡಲೇಬೇಕು ಎಂದಿದ್ದಾರೆ ಪಾಯಲ್ ರಜಪೂತ್. ಆದರೆ ಈ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪಾಯಲ್ ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ವೆರೈಟಿಯಾಗಿ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಯಲ್ ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಲೈವ್ ಚಿಟ್ ಚಾಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಪಾಯಲ್‌ ಗೆ ಹಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ. ತೀಸ್ ಮಾರ್ ಖಾನ್ ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೇ ಪಾಯಲ್ ಗೆ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರಂತಹ ನಾಯಕರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು.

ಪ್ರಭಾಸ್ ಜೊತೆ ಯಾವಾಗ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡ್ತೀರಿ? ಎಂದು ಪಾಯಲ್ ಅವರನ್ನು ನೆಟ್ಟಿಗರುಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಉತ್ತರವಾಗಿ ನಾನು ಕೂಡ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.. ಪ್ರಭಾಸ್ ಸರ್ ಇದಕ್ಕೆ ನೀವೇ ಉತ್ತರಿಸಬೇಕು, ಎಂದು ಪಾಯಲ್ ಪ್ರಭಾಸ್ ಅವರಿಗೆ ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವಂತೆ ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿ ಹುಡುಗಿಗು ಇವರೇ ಹೀರೋ ಆಗಿ ಬೇಕು ಎಂದು ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಬಗ್ಗೆ ಪಾಯಲ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಪಾಯಲ್ ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆಯ ಭವಿಷ್ಯ ಮತ್ತು ಸಿನಿಮಾ ಭವಿಷ್ಯ ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಗೆಲುವು ಅಥವಾ ಸೋಲಿನ ಮೇಲೆ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಸಿನಿಪ್ರಿಯರು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.