ಖ್ಯಾತ ನಟಿ, ಭೂಲೋಕದ ಅಪ್ಸರೆ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಬಗ್ಗೆ ಷಾಕಿಂಗ್ ಹೇಳಿಕೆ ಕೊಟ್ಟ ಅಸ್ವಾನಿ ದತ್: ಅದಕ್ಕೆ ಅವಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದೆ.

23

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಿರ್ಮಾಪಕ ಅಶ್ವನೀ ದತ್ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರರಂಗದ ಅತ್ಯಂತ ನಿಖರ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಇವರ ಬ್ಯಾನರ್ ನಲ್ಲಿ ತೆರೆಕಂಡ ಬಹುತೇಕ ಚಿತ್ರಗಳು ಹಿಟ್ ಆಗಿವೆ. ಕಾರಣ ಚಿತ್ರದ ಕಥೆಯ ಮೇಲೆ ಅವರಿಗೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ಹಿಡಿತ. ಸಿನಿಮಾ ಎಷ್ಟು ದಿನ ಓಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನೂ ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೆ ಯಾರಾದರೂ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದಾಗ ಅದರ ಮೇಲೆ ಬೆರಳು ಇಟ್ಟರೆ ಅವರಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪವೂ ಖುಷಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಒಳ್ಳೆಯ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಸರಿಸಾಟಿ ಯಾರೂ ಇಲ್ಲ. ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರು ಹಣ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದೂ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಲವು ನಾಯಕಿಯರು ಬೇಡ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವರು ಪ್ರೀತಿ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ಮಾತು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಇದೆ. ಆದರೆ ಅಶ್ವನಿ ದತ್ ಈ ಎಲ್ಲಾ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರ ಓಕೆ ಆಗುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಬಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅದರ ಪ್ರಕಾರ ಅವರು ನಿಖರವಾದ ಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಾರೆ. ಪಾತ್ರದ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ಅಷ್ಟೇ ನಿಖರವಾಗಿರುತ್ತಾದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಅವರು ಆಲಿ ಅವರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು, ಆ ಶೋನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಜನರು, ಅವರ ನಡವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಚಿರಂಜೀವಿ ಜೊತೆಗಿನ ಅವರ ಒಡನಾಟವನ್ನು ಸಹ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಬಿಗ್ ಹಿಟ್ ಆಗಿದ್ದ ಮಹಾನಟಿ ಚಿತ್ರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಫೈಟ್ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಅವರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮಹಾನಟಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿರಲಿಲ್ಲ.ಅವರ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಮಲಯಾಳಿ ನಟಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿದ್ದರಂತೆ. ಆಕೆ ಕೂಡ ಓಕೆ ಹೇಳಿದ್ದರಂತೆ. ಆದರೆ, ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಮದ್ಯಪಾನ ಮಾಡುವ ದೃಶ್ಯವಿದ್ದರೆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಚೇಂಜ್ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಎಂದಿದ್ದರಂತೆ. ಇದರಿಂದ ಕೋಪಗೊಂಡ ಅಶ್ವನಿ ದತ್ ಆಕೆಯಂಜು ಸಿನಿಮಾದಿಂದ ಹೊರ ಹಾಕಿದ್ದರಂತೆ. ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಅವರು ಯಾರು ಎಂದು ಅಶ್ವನಿ ದತ್ ಬಹಿರಂಗ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನಾನು ಅವರನ್ನು ಚಿತ್ರದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.