ತಮಿಳಿನ ನಟ ಧನುಷ್ ರವರ ಒಟ್ಟು ಆಸ್ತಿಯ ಮೌಲ್ಯವೆಷ್ಟು ಗೊತ್ತೇ?? ಟಾಪ್ ಹೀರೋಗಳು ಗಳು ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಇವರ ಮುಂದೆ ಜೀರೋ

49

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ತಮಿಳಿನ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಾಯಕ ಧನುಷ್ ತೆಲುಗಿನಲ್ಲು ಉತ್ತಮ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ನೈಸರ್ಗಿಕ ಪ್ರತಿಭೆಯಿಂದ ಬೆಳೆದರು ನಟ ಧನುಷ್. ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಅಭಿಮಾನಿ ಬಳಗವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ, ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ಆದರು. ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಧನುಷ್ ಅವರಿಗೆಉತ್ತಮ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಇದೆ. ರೊಟೀನ್ ಕಥೆಗಳಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿ ಸ್ಪೆಷಲ್ ಆಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ.
ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಧನುಷ್ ಅವರು ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಪುತ್ರಿ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಅವರಿಗೆ ವಿಚ್ಛೇದನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾಗಿ, ಸುಮಾರು 18 ವರ್ಷಗ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದಿದ್ದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅಚ್ಚರಿ ತಂದಿತು. ಆದರೆ, ಇವರಿಬ್ಬರು ಸೇರಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಸಾಕುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ. ಈ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಧನುಷ್ ಅವರ ಆಸ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಿನಿಮಾಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ಚರ್ಚೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ. ಸದ್ಯ ಧನುಷ್ ಅವರ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರು ಪ್ರತಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ 15 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಸಂಭಾಚನೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರ ತಿರುಚಿತ್ರಂಬಲಂ. ಈ ಚಿತ್ರ ಕಳೆದ ಶುಕ್ರವಾರ ತೆರೆಕಂಡಿದೆ.
ಇದಲ್ಲದೇ ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಮೂರು ಚಿತ್ರಗಳಿವೆ. ಆ ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಸಂಭಾವನೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ಸಿನಿಮಾ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಇತರೆ ವಾಹಿನಿಗಳ ಮೂಲಕವೂ ಒಟ್ಟು 50 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಆದಾಯ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಧನುಷ್ ಅವರ ಆಸ್ತಿ ಮೌಲ್ಯ 180 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೇ ಪೋಯೋಸ್ ಗಾರ್ಡನ್ ನಲ್ಲಿ 25 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಮೌಲ್ಯದ ದೊಡ್ಡ ಕಟ್ಟಡ ಇವರ ಬಳಿ ಇದೆ. ಹಲವು ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅವುಗಳ ಮೌಲ್ಯ ಸುಮಾರು 20 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಇರಬಹುದು ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಧನುಷ್ ಅತ್ಯಂತ ಐಷಾರಾಮಿ ಜೀವನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುತ್ತಿವೆ ಕಾಲಿವುಡ್ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.