ತಮ್ಮನ್ನ ಇದುವರೆಗೂ ಡೇಟ್ ಮಾಡಿರುವ ಖ್ಯಾತ ನಾಮರೂ ಯಾರ್ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ?? ಎಷ್ಟು ಜನರ ಜೊತೆ ಡೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಗೊತ್ತೇ ಮಿಲ್ಕಿ ಬ್ಯೂಟಿ.

58

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಮಿಲ್ಕಿ ಬ್ಯೂಟಿ ತಮನ್ನಾಗೆ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಇಮೇಜ್ ಇದೆ. ವಯಸ್ಸು 30 ದಾಟಿದರು ಅಂದ ಚೆಂದದ ಅಮೃತಶಿಲೆಯ ಸೊಬಗಿನಿಂದ ಹುಡುಗರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ನಟಿ ತಮನ್ನಾ. ಆಕೆಯ ಸೌಂದರ್ಯವು ದಶಕಗಳಿಂದ ಹುಡುಗರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ. ಯಾರಿಗಾದರೂ ಅಂತಹ ಸೌಂದರ್ಯವಿದೆಯೇ ಎಂದು ಎಲ್ಲರೂ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ.
ಆದರೆ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಲವ್ ಬ್ರೇಕಪ್‌ ಗಳಿವೆ.

ಮೊದಲಿಗೆ, ತಮನ್ನಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಶಾಲಾ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ನಾನು ಆತನಿಗೆ ಪ್ರಪೋಸ್ ಮಾಡಲು ಹೋದಾಗ ಅವನು ನನ್ನನ್ನು ಅಕ್ಕ ಎಂದು ಕರೆದದ್ದು ನನಗೆ ತುಂಬಾ ನೋವಾಯಿತು ಎಂದು ಸಂದರ್ಶನ ಒಂದರಲ್ಲಿ ತಮನ್ನಾ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದರು. ಆ ನಂತರ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಾಗ ಮತ್ತೆ ಸೋಲು ಕಂಡರು. ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟ ಕಾರ್ತಿ ಅವರೊಡನೆ ತೆರೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರು ತಮನ್ನಾ. ಅವರನ್ನು ಗಾಢವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರಂತೆ. ಕಾರ್ತಿ ಅವರಿಗೆ ಕೆಲ ದಿನಗಳ ವರೆಗೂ ತಮನ್ನಾ ಅವರ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿ ಇತ್ತು. ಆದರೆ ಕೊನೆಗೆ ಮದುವೆ ನಿಶ್ಚಯವಾದಾದ ತಮನ್ನಾ ಅವರಿಗೆಕೈ ಕೊಟ್ಟರು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಕೆಯ ಹತ್ತಿರದವರೂ ಹಲವು ಬಾರಿ ಹೇಳಿದ್ದರಂತೆ. ಜಾಹೀರಾತು ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ತಮನ್ನಾ ಮೊದಲ ನೋಟದಲ್ಲೇ ಟೀಂ ಇಂಡಿಯಾದ ಸ್ಟಾರ್ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಆಗ ಇಬ್ಬರು ಕೈ ಕೈ ಹಿಡಿದು ಓಡಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕೋಹ್ಲಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಜೊತೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಅದೇ ಕಾರಣದಿಂದ ತಮನ್ನಾ ಅವರನ್ನು ದೂರವಿಟ್ಟರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಡೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ತಮನ್ನಾ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕೋಹ್ಲಿ ಅವರಿಂದ ದೂರವಾದರು. ಅದಾದ ಬಳಿಕ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ಉಳಿದಿದ್ದಾರೆ ನಟಿ ತಮನ್ನಾ. ಈಗಲೂ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಯಾರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕಾದುನನೋಡಬೇಕಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.