ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರನ್ನೂ ನಗಿಸಿರುವ ಖ್ಯಾತ ಹಾಸ್ಯ ನಟ ಬ್ರಹ್ಮಜಿ ಮದುವೆಯಾಗಿ ಮಗ ಇರುವ ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಯಾಕೆ ಬಂತು ಗೊತ್ತೇ??

37

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಬಹುಪಾಲು ದೊಡ್ಡವರು ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೊಂದು ವಿಷಯವೇನು ಎಂದರೆ ಕೆಲವರು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಖ್ಯಾತ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಜಮೌಳಿ ಕೂಡ ಈ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವರು. ಖ್ಯಾತ ನಟ ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಕೂಡ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದು, ಮಗನಿರುವ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಹಲವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಮೊದಲಿಗೆ ಹಲವು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಸರು ಗಳಿಸಿದ್ದರು. ನಂತರ ಹಾಸ್ಯ ನಟರಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಪಾತ್ರಗಳು ಸಿಕ್ಕವು.

ದೊಡ್ಡ ಹೀರೋಗಳ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಇರಲೇಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಕ್ರೇಜ್ ಅವರಿಗೆ ಇದೆ. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ಹಲವು ದಿಗ್ಗಜರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಸ್ನೇಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ. ಇವರು ಈಸ್ಟ್ ಗೋದಾವರಿ ಜಿಲ್ಲೆಯವರು, ಬೆಂಗಾಲಿ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾದರು. ಚೆನ್ನೈ ಫಿಲ್ಮ್ ಇನ್‌ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಬೆಂಗಾಲಿ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು. ಆಕೆ ತೆಲುಗು ಹುಡುಗಿಯಲ್ಲದಿದ್ದರು, ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಆಕೆಯ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರು.

ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಅವರಿಗೆ ಆಕೆಯ ಮೇಲಿನ ಒಲವು ತಾನಾಗಿಯೇ ಹೆಚ್ಚಾಯಿತು. ಆದರೆ ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಅವರಿಗಿಂತ ಮೊದಲು ಆಕೆ ಮದುವೆಯಾಗಿ ವಿಚ್ಛೇದನ ಪಡೆದರು. ಆಕೆಗೆ ಮಗು ಇದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದ ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಕೆಯ ಕೈಬಿಡಲಿಲ್ಲ. ಆಕೆಗೆ ತನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಷಯ ತಿಳಿಸಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತೆ ಮದುವೆಯಾದರು. ಆಕೆಗೆ ಅದಾಗಲೇ ಒಂದು ಮಗು ಇದ್ದ ಕಾರಣ, ಮಕ್ಕಳಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದುಕೊಂಡಿದ್ದರು ಬ್ರಹ್ಮಾಜಿ. ಆ ಮಗ ಪಿಟ್ಟಕಥಾ ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕ ನಾಯಕನಾಗಿ ಟಾಲಿವುಡ್ ಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.