ಟಾಪ್ ನಟಿಯರನ್ನು ಮೀರಿಸುವಂತೆ ಪಡ್ಡೆ ಹುಡುಗರ ಹೃದಯ ಕದಿಯುವಂತೆ ಪೋಸ್ ಕೊಟ್ಟ ಅಲ್ಲೂ ಅರ್ಜುನ್ ಪತ್ನಿ. ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ ಫೋಟೋಸ್?

3

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಟ ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಸ್ನೇಹಾ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಚಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ತನಗೊಂದು ವಿಶೇಷ ಗುರುತನ್ನು ಗಳಿಸಿರುವ ಸ್ನೇಹಾ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರನ್ನು 8.3 ಮಿಲಿಯನ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಫಾಲೋ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರು ಆಗಾಗ ತಮ್ಮ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಜೊತೆಗಿನ ಸುಂದರ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಸ್ನೇಹ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರು ಮನಮೋಹಕವಾದ ಫ್ಯಾಶನ್ ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇವುಗಳಿಗೆ ನಿರೀಕ್ಷೆಗು ಮೀರಿದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸ್ನೇಹಾ ಅವರು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಸ್ಟೈಲಿಶ್ ಲುಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು

ಆ ಫೋಟೋಸ್ ಗೆ ನಟಿ ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀತ್ ಸಿಂಗ್ ಎಮೋಜಿಗಳ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು, ಮೆಗಾ ಪುತ್ರಿಯರಾದ ನಿಹಾರಿಕಾ ಮತ್ತು ಸುಶ್ಮಿತಾ ಕೊನಿಡೇಲಾ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಫ್ಯಾಷನ್ ಡಿಸೈನರ್ ಜುಕಲ್ಕರ್ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಧಸ್ತುದಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾಟಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಾಗ ಅವರು ತುಂಬಾ ಹಾಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕಮೆಂಟ್‌ ಗಳು ಬಂದಿವೆ. ಕೆಲವು ನೆಟ್ಟಿಗರು ನಿಮಗೆ ಇದೆಲ್ಲಾ ಬೇಕಾ ಎಂದು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇದ್ಯಾವುದಕ್ಕೂ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳದ ಸ್ನೇಹಾ ರೆಡ್ಡಿ ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ, ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಸುಂದರವಾದ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವರು ಮೇಡಂ ಸರ್ ಮೇಡಂ ಅಂತೆ ಎಂದು ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರ ಡೈಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಕೆಲವರು ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಮುದ್ದಾದ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನು ಕೆಲವು ನೆಟ್ಟಿಗರು ಸ್ನೇಹಾ ರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ಲುಕ್ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಕೆಲವರು ನೀವು ಹೀರೋಯಿನ್ ಆಗಲು ತಪ್ಪಾಗಿ ಆ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ನೇಹಾರೆಡ್ಡಿ ಅವರ ಈ ಗ್ಲಾಮರ್ ನೋಡಿ ಯಾರಿಗಾದರು ಈ ಅನಿಸಿಕೆ ಮೂಡದೆ ಇರದು. ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಅವರು ಸ್ನೇಹಾರೆಡ್ಡಿ ಅವರನ್ನು ಮಾರ್ಚ್ 6, 2011 ರಂದು ವಿವಾಹವಾದರು. ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ಕಷ್ಟ ಬಂದರೂ ಹಿಂದೆ ಸರಿಯದೆ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಈ ಜೋಡಿ. ಪುಷ್ಪಾ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಕ್ರೇಜ್ ಆದ ಅಲ್ಲು ಅರ್ಜುನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಸೀಕ್ವೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪುಷ್ಪ, ದಿ ರೂಲ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.