ತೆಲುಗಿನ ಖ್ಯಾತ ನಟನಿಗೆ ಬಾರಿ ಅವಮಾನ ಮಾಡಿದರೇ ಬಾಲಿವುಡ್ ಕೂಸು ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆ: ಚಪ್ಪಲಿ ತೋರಿಸಿದ್ದು ಯಾವ ನಟನಿಗೆ ಗೊತ್ತೇ??

53

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಮಾಡಿರುವ ಕೆಲಸ ಇದೀಗ ದೊಡ್ಡ ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸವಾಗಿದೆ. ಬಿಟೌನ್ ಬ್ಯೂಟಿ ಲೈಗರ್ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ರೌಡಿ ಹುಡುಗ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಜೊತೆಗೆ ನಟಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಸಿನಿಮಾ ಇದೇ ತಿಂಗಳ 25 ರಂದು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ವಿಜಯ್ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇದು ಮೊದಲ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸಿನಿಮಾ. ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಈ ಸಿನಿಮಾ ವಿತರಣೆಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕರಣ್ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲೂ ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ವಿಶೇಷ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಮತ್ತು ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರನ್ನು ಸಹ ಕಾಫಿ ವಿತ್ ಕರಣ್ ಶೋಗೆ ಕರೆಯಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಸಿನಿಮಾನ್ನು ಟಾಲಿವುಡ್ ಡ್ಯಾಶಿಂಗ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ಮತ್ತು ನಟಿ ಚಾರ್ಮಿ ಜಂಟಿಯಾಗಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಈ ಸಿನಿಮಾ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ ತಾರೆ ಮೈಕ್ ಟೈಸನ್ ಅವರ ಜೀವನ ಚರಿತ್ರೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಎಂಬ ಮಾತು ಕೂಡ ಇದೆ. ಆದರೆ, ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ಅವರು ಸಿನಿಮಾ ಕಥೆಯನ್ನು ಭಾರತೀಯ ನೇಟಿವಿಟಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರಂತೆ. ಲೈಗರ್ ಸಿನಿಮಾ ನಟಿ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆಗೆ ಇದು ಮೊದಲ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಸಿನಿಮಾ.

ಚಿತ್ರತಂಡ ಈಗ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ಅನುಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶಕರೊಬ್ಬರು ಅನನ್ಯಾ ಅವರನ್ನು ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ಶೈಲಿ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದರು. ಇದಕ್ಕೆ ಅನನ್ಯಾ ತನ್ನ ಚಪ್ಪಲಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ ಏನೋ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಯಾಕೆ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದರು ಎಂಬುದು ಯಾರಿಗೂ ಅರ್ಥವಾಗಲಿಲ್ಲ. ವರದಿಗಾರರ ಕಡೆಯಿಂದ ಏನಾದರೂ ತಪ್ಪಾಗಿದೆಯೋ ಇಲ್ಲವೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇದು ವಿಜಯ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತದೆಯೇ? ಇದರಿಂದಾಗಿ ರೌಡಿ ಬಾಯ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೋಪ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಿನಿಮಾ ಹಿಟ್ ಆದಲ್ಲಿ ರೌಡಿ ಹುಡುಗ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನಲಾಗ್ತಿದೆ. ಆದರೆ ಅನನ್ಯಾ ಚಪ್ಪಲಿ ತೋರಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಮಾತ್ರ ಇನ್ನು ತಿಳಿದುಬಂದಿಲ್ಲ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.