ರಶ್ಮಿಕಾ ರವರಿಗೆ ಸೋಲಿನ ರುಚಿ ತೋರಿಸಿದ್ದ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ರವರಿಗೆ ಶಾಕ್: ಶುರುವಾಯಿತೇ ಕರಾಳ ದಿನಗಳು. ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡತಿಗೆ ಏನಾಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ??

27

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಉಪ್ಪೇನ, ಶ್ಯಾಮ್ ಸಿಂಘಾ ರಾಯ್, ಬಂಗಾರರಾಜು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿ ಯಶಸ್ಸು ಗಳಿಸಿ, ನಟಿ ಕೃತಿಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬೇರೆ ಭಾಷೆಯಲ್ಲು ಆಫರ್ ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿಗೆ ದಿ ವಾರಿಯರ್ ಮತ್ತು ಮಾಚರ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗಲಿದೆ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಭಾವಿಸಿದ್ದರು. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ದಿ ವಾರಿಯರ್ ಸಿನಿಮಾ ಕಳಪೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಅನಾಹುತದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ವಾರಿಯರ್ ಸಿನಿಮಾ ಫ್ಲಾಪ್ ಆಗಿದ್ರು ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ ವಿಜಿಲ್ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಸಿಕ್ಕಿದೆ.

ಆದರೆ ದಿ ವಾರಿಯರ್ ಫ್ಲಾಪ್ ಮರೆಯುವ ಮುನ್ನವೇ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಖಾತೆಗೆ ಮಾಚರ್ಲ ಸಿನಿಮಾ ಮತ್ತೊಂದು ಫ್ಲಾಪ್ ಆಗಿ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿರುವುದು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಈ ಸಿನಿಮಾ ಸೋಲಿನಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟ ಎಂಬ ಕಾಮೆಂಟ್ ಗಳು ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿವೆ. ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರಿಗೆ ಕೆಟ್ಟ ದಿನಗಳು ಶುರುವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನೆಟ್ಟಿಗರು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಮೂಲಕ ಅವರ ಖಾತೆಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಫ್ಲಾಪ್ ಸೇರಿಕೊಂಡಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ನೆಟ್ಟಿಗರು. ಕಥೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೃತಿಶೆಟ್ಟಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಬೇಕು ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ ಎನ್ನುತ್ತಿವೆ ಕಮೆಂಟ್‌ಗಳು.

ಸರಿಯಾದ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿಗೆ ಸಿನಿಮಾ ಆಫರ್ ಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಬೇಕಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎನ್ನಬಹುದು. ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್‌ ಗಳು ಸಕ್ಸಸ್ ಸಿಗದೇ ಹೋದರೆ ಕೆರಿಯರ್‌ ಗೆ ಸಂಚಕಾರ ಬರುವ ಸಂಭವವಿದೆ. ಕೆರಿಯರ್ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ವಿಭಿನ್ನವಾದದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ರೊಟೀನ್ ಕಥೆಗಳಿಗೆ ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಓಕೆ ಹೇಳಿದರೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ, ಅದರಿಂದಾಗಿ ಸಿನಿ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ತೊರೆಯಲು ಬಹಳ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.. ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರು ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಗಳ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಆಫ ರ್‌ಗಳು ಬಂದಾಗ ಸರಣಿ ಫ್ಲಾಪ್‌ಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು ಎಂಬುದು ಗಮನಾರ್ಹ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.