ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡಿ ತನ್ನ ಸರ್ವಸ್ವವನ್ನೇ ಹಾಳು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಇಂದಿಗೂ ಕೂಡ ಕೊರಗುತ್ತಿರುವ ಟಾಪ್ ನಟಿಯರು ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ??

20

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಶಕ್ತಿಯುತವಾದ ಎರಡು ಅಕ್ಷರಗಳ ಪದ, ಪ್ರೀತಿ.. ಇದು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಉನ್ನತ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಅದೇ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ನಾಶಮಾಡಬಹುದು. ಬಡವ ಶ್ರೀಮಂತ ಎಂಬ ಭೇದವಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರೀತಿಯ ಚಟಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದವರೇ ಹೆಚ್ಚು. ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಜೀವನ ಹಾಳು ಮಾಡಿಕೊಂಡವರು ಬಹಳ ಮಂದಿ ಇದ್ದಾರೆ. ಅದೇ ರೀತಿ ಪ್ರಿಯಕರನ ಮೋಸಕ್ಕೆ ಬಲಿಯಾದ ಕೆಲವು ಸಿನಿಮಾ ನಟಿಯರ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ತಿಳಿಯೋಣ..

ಜಿಯಾ ಖಾನ್: ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಆಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯೊಂದಿಗೆ ಜಿಯಾ ಖಾನ್ ಅಮೆರಿಕಾದಿಂದ ಬಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಬಂದರು. ಆಕೆ ಆಗಿನ ಫೇಮಸ್ ನಟ ಪಾಂಚೋಲಿ ಅವರ ಮಗ ಸೂರಜ್ ಪಾಂಚೋಲಿಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಕೊನೆಗೆ ಜಿಯಾ ಖಾನ್ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾದರು. ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದ ಸೂರಜ್ ಪಾಂಚೋಲಿ ಜಿಯಾ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ದೂರವಿಟ್ಟರು, ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ಜಿಯಾ ಖಾನ್ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು.
ಪ್ರತ್ಯೂಷಾ ಬ್ಯಾನರ್ಜಿ: ಬಾಲಿಕಾ ವಧು ಧಾರವಾಹಿ ಖ್ಯಾತಿಯ ನಟಿ ಪ್ರತ್ಯೂಷಾ ಬ್ಯಾನರ್ಜಿ ಸಾವಿನ ದಿನ ಆಕೆ ಗರ್ಭಿಣಿ ಆಗಿದ್ದರು ಎನ್ನುವ ಸುದ್ದಿ ಅಂದು ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿತ್ತು. ಆಕೆಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸಿದ ಸಹ ನಟ ರಾಹುಲ್ ರಾಜ್ ಆಕೆಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯುಷಾ ಪ್ರಾಣ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು

ಫಟಾಪಟ್ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ: ಫಟಾಪಟ್ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ತಮಿಳು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಯಿನ್. ಒಬ್ಬ ನಟನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ, ಆ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಆಕೆ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಳು. ಅದಾಗಲೇ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದ ನಟಿ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮತ್ತೊಬ್ಬ ನಟನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಅದು ಸಿಗದೆ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದರು.
ಶೋಭಾ: ತಮಿಳು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನೆಲೆಯೂರುವ ಮುನ್ನ ನಿರ್ದೇಶಕ ಬಾಲು ಮಹೇಂದ್ರ ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಿ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದ ಶೋಭಾ ಅವರು, 17ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನೇಣು ಬಿಗಿದುಕೊಂಡು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು. ಅಂದು ಬಾಲು ಮಹೇಂದ್ರ ಅವರ ಅಕ್ರಮ ಸಂಬಂಧಕ್ಕೆ ಆನಂದ್ ರಾವ್ ಮಾತ್ರ ಕಾರಣ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿಯೊಂದು ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸಿತ್ತು. ಅದರಲ್ಲಿ ಸತ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ತಮಿಳು ವಲಯಗಳು ನಂಬಿವೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.