ಮೇಕ್ ಅಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕೂಡ ತಮ್ಮನ್ನ ರವರು ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತೇ?? ಆ ವಿಡಿಯೋ ದಲ್ಲಿನ ನೋಟದಿಂದಲೇ ಎಲ್ಲರ ಹೃದಯ ಕದ್ದು ಬಿಟ್ಟರು.

44

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಅಮೃತಶಿಲೆಯ ಸುಂದರಿ ತಮನ್ನಾ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಚಿರಪರಿಚಿತ. ತಮ್ಮ ಸೌಂದರ್ಯದಿಂದ ಯೌವನವನ್ನು ತಲ್ಲಣಗೊಳಿಸಿದಳು. ಈಗಲೂ ಈ ನಟಿ ಹುಡುಗರ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಮಿಲ್ಕಿ ಬ್ಯೂಟಿಯಾಗಿ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹ್ಯಾಪಿ ಡೇಸ್ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ ಈ ಮೋಹನಾಂಗಿ ಈಗ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ನಾಯಕಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಟಾಲಿವುಡ್‌ನ ಎಲ್ಲಾ ಟಾಪ್ ಹೀರೋಗಳೊಂದಿಗೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಟಿ ದೊಡ್ಡ ಹೀರೋಗಳ ಜೊತೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಸಣ್ಣ ಹೀರೋಗಳೊಂದಿಗೂ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ತೆಲುಗು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತಮಿಳಿನಲ್ಲೂ ದೊಡ್ಡ ನಾಯಕರ ಎದುರು ಅವಕಾಶ ಗಿಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ದಶಕಕ್ಕು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಬೆರಳೆಣಿಕೆಯ ಸಿನಿಮಾಗಳೊಂದಿಗೆ ಈ ನಟಿ ಇನ್ನೂ ಫುಲ್ ಸ್ವಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ವಯಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚಿದ್ದರೂ ಏನೂ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಸಿನಿಮಾ ನಂತರದ ಸಿನಿಮಾ ಸಾಬೀತು ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇದೆ. ಈ ಮೂಲಕ ಆಕೆಯ ಸೌಂದರ್ಯ ಬೆಳೆಯುತ್ತಲೇ ಇದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಈಗ ಹಿರಿಯ ನಾಯಕರು ತಮನ್ನಾ ಜೊತೆ ನಟಿಸಲು ಆಸಕ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚಿರಂಜೀವಿ, ವೆಂಕಟೇಶ್ ಅವರಂತಹ ನಾಯಕರ ಎದುರು ನಟಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಭಾಮಾ ಬ್ಯುಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಆಕೆ ಎಫ್-3 ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಮತ್ತೊಂದು ಬ್ಲಾಕ್‌ ಬಸ್ಟರ್ ಹಿಟ್ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ನಟಿ ತಮನ್ನಾ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತಾಳೆ. ಈಗ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅವರು ಮೇಕಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮೇಕಪ್ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ತಮನ್ನಾ ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ನೆಟ್ಟಿಗರು. ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಬಹುಕಾಂತೀಯ ಲುಕ್‌ ನಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಇದೀಗ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.