ಈ ಮೂರು ರಾಶಿಯವರ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವುದೇ ಅದೃಷ್ಟ, ಎಲ್ಲೇ ಸಿಕ್ಕರೂ ಬಿಡಬೇಡಿ, ತಾಳಿ ಕಟ್ಟಿಬಿಡಿ. ಯಾವ್ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಗೊತ್ತೇ??

44

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಅನೇಕ ಜನರು ಜಾತಕವನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ, ಹಿಂದೂಗಳು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರಾಶಿಗಳನ್ನು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಪಂಚಾಂಗಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆ ವಾರದಲ್ಲಿ ಏನಾಗುತ್ತದೆ? ಜಾತಕದ ಪ್ರಕಾರ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆಯೇ, ಅನಾರೋಗ್ಯವಿದೆಯೇ ಎಂದು ತಜ್ಞರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ರಾಶಿ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವುದು ಮಂಗಳಕರವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಪಂಚಾಂಗ ತಜ್ಞರೂ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಮೂರು ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರೆ ಅದೃಷ್ಟ ಖುಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು. ಆ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರೆ ನೀವು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯರು ಅದ್ದೂರಿಯಾಗಿ ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರೆ ಹಣದ ಮಳೆ ಬರುವುದು ಖಂಡಿತ. ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರವೂ ಜೀವನವು ಸೆಟ್ಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಚಿಹ್ನೆಯ ಹುಡುಗಿಯರು ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯಾಪಾರ ಕಲ್ಪನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಗಾಗಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರೆ ದೊಡ್ಡ ಉದ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಗಂಡಂದಿರನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅದೃಷ್ಟ ಕೂಡಿಬರುವುದರಿಂದ ಲಕ್ಷಾಧಿಪತಿಗಳಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವುದರಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು. ಈ ರಾಶಿಯ ಅಧಿಪತಿ ಶನಿಯಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ಶನಿ ದೇವರು ಸಹ ಅವರ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಹುಡುಗಿಯರು ಸ್ವಭಾವತಃ ಬೆಳೆಯುವ ಗುಣವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಪತಿ ಪರ ವಾದ ಮಂಡಿಸಿ ಸ್ವಂತ ಕಾಲ ಮೇಲೆ ನಿಲ್ಲುವ ಮನಸ್ಸು ಇವರದು. ಈ ರಾಶಿಯ ಹುಡುಗಿಯರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸೆಟ್ಲ್ ಆಗುವುದು ಖಂಡಿತ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.