ಎಲ್ಲ ಓಕೆ: ಆದರೆ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ರವರು ಮಾಡಿರುವ ಅದೊಂದು ಸಿನಿಮಾ ಅವರ ತಾಯಿ ಇಂದಿದು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ. ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತೇ??

13

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ರಾಮ್ ಪೊತಿನೇನಿ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸಿದ ನೇನು ಶೈಲಜಾ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಸುಂದರ ನಟಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಟಾಲಿವುಡ್‌ಗೆ ಪರಿಚಯವಾದರು. ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೇ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಸಿನಿಮಾ ನೀಡಿದರು ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್. ನೇನು ಶೈಲಜಾ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಬಳಿಕ, ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಸತತ ಆಫರ್‌ ಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು. ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಗಳ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಚಾನ್ಸ್ ಸಿಕ್ಕಿತು. ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತಮಿಳು ಹಾಗೂ ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಸ್ಟಾರ್ ನಟರಿಗೆ ಹೀರೋಯಿನ್ ಆಗಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೇ ಮಹಾನಟಿ ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಮಹಾನಟಿ ಸಾವಿತ್ರಿ ಅವರ ಪಾತ್ರದ ಅದ್ಭುತ ಅಭಿನಯ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿತ್ತು. ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿನ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟಿ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಅವಾರ್ಡ್ ಸಹ ಪಡೆದರು. ನಂತರ ಹಲವು ಲೇಡಿ ಓರಿಯಂಟೆಡ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದರೂ ಮತ್ತೆ ಯಾವ ಚಿತ್ರವೂ ಮಹಾನಟಿ ರೇಂಜ್ ನಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಆಗಲಿಲ್ಲ. ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರ ಸರ್ಕಾರು ವಾರಿ ಪಾಟ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿ ಯಶಸ್ಸು ಪಡೆದರು. ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಗ್ಲಾಮರ್ ಶೋ ಕೂಡ ಮಾಡಿ ಯುವಜನತೆಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಿದರು ಕೀರ್ತಿ. ಇದೇ ವೇಳೆ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರ ಪೋಷಕರು ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯಲು ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರ ತಂದೆ ಸುರೇಶ್ ನಟ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಮಿಂಚಿದವರು.

ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಮೇನಕಾ ಸುರೇಶ್ ಕೂಡ ಒಂದು ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಂತರ ನಟಿಯಾಗಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ರಂಜಿಸಿದರು. ಸಂದರ್ಶನ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರ ತಾಯಿ ಮೇನಕಾ ಸುರೇಶ್ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಾನಟಿ ಸಿನಿಮಾ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಎಂದು ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ತಾಯಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಬಿಟ್ಟರೆ ಕೀರ್ತಿ ನಟಿಸಿದ ಪೆಂಗ್ವಿನ್ ಸಿನಿಮಾ ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೀರ್ತಿ ಸುರೇಶ್ ಅವರ ಮಗುವಿನ ತಾಯಿಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಅಭಿನಯ ಇಷ್ಟವಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಮೇನಕಾ ಸುರೇಶ್.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.