ಕೆಲವು ಸಿನಿಮಾಗಳು ಹಿಟ್ ಆದ ತಕ್ಷಣ ತೆಲುಗಿನ ಟಾಪ್ ನಟರಿಗೆ ಖಡಕ್ ಟಾಂಗ ಕೊಟ್ಟ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ. ಹೇಳಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತೇ??

13

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಈಗ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಹೆಸರು ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಸೇಲ್ಫ್ ಮೇಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ. ಈಗ ಅವರು ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸಿನಿಮಾದೊಂದಿದೆ ಬರಲಿದ್ದಾರೆ. ಡ್ಯಾಶಿಂಗ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಲೈಗರ್ ಸಿನಿಮಾ ಮೇಲೆ ಒಂದು ರೇಂಜ್ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಹುಟ್ಟು ಹಾಕಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿರುವ ಟ್ರೇಲರ್ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ದುಪ್ಪಟ್ಟು ಮಾಡಿದೆ. ಆದರೆ ಈ ಸಿನಿಮಾದ ಪ್ರಚಾರದ ಭಾಗವಾಗಿ ವಿಜಯ್ ಮಾಡಿರುವ ಕಾಮೆಂಟ್ ಗಳು ಸಂಚಲನ ಮೂಡಿಸುತ್ತಿವೆ.

ನಿನ್ನೆ ಟ್ರೇಲರ್ ಲಾಂಚ್ ದಿನ, ನನ್ನ ಮಾವ ಯಾರು ಎಂದು ಜನರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ನನ್ನ ತಾತ ಯಾರು ಎಂದು ಜನರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ದೊಡ್ಡ ನಾಯಕರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚೆ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ವಿಜಯ್ ಸ್ವಲ್ಪವೂ ಹಿಂದೆ ಸರಿಯಲಿಲ್ಲ. ಈಗ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಂದರ್ಶನ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ಕೋವಿಡ್‌ ಇಂದಾಗಿ ಅನೇಕ ಘಟನೆಗಳು ನಡೆದಿವೆ, ಟಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಲವು ನಾಟಕಗಳು ನಡೆದಿವೆ. ಕೆಲವರು ಆಸೆಗಾಗಿ ನಾಟಕ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಯಾವುದೇ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ವಿಜಯ್.

ಎಲ್ಲೇ ಹೋದರೂ ಈ ನಾಟಕಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ ಎಂದರು. ಅದರಿಂದಲೇ ಆ ರೀತಿ ಡ್ರಾಮಾ ಮಾಡುವವರಿಗೆ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಕೂಡ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದು, ಹೇಗಿದೆ ಎಂಬ ಸ್ಪೂರ್ತಿಯಿಂದ ಈ ಲೈಗರ್ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ವಿಜಯ್ ಯಾರಿಗೆ ಈ ರೀತಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲರೂ ತಲೆ ಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಕುಟುಂಬ ಒಂದಕ್ಕೆ ಸೇರಿದ ವೀರರ ತಂಡವೇ ಇವರನ್ನು ಟಾರ್ಗೆಟ್ ಮಾಡಿತ್ತು ಎಂಬ ವರದಿಗಳು ಬಂದಿದ್ದವು. ಇದೀಗ ವಿಜಯ್ ದೇವರಕೊಂಡ ಅವರನ್ನೇ ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡು ಈ ರೀತಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರಾ ಎಂಬ ಅನುಮಾನ ಎಲ್ಲರಲ್ಲೂ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.