ಹೌದು ನಾನು ಆ ರೀತಿಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟನೆ ಮಾಡಿದೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಸುಮ್ಮನೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಬಳಿ ಕಾರಣವಿತ್ತು ಎಂದ ನಟಿ: ಯಾವ ಕಾರಣ ಗೊತ್ತೇ?

22

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಮಿಂಚುವುದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಲ್ಲ. ಪ್ರತಿಭೆ ಇದ್ದರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಅವಕಾಶಗಳು ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಅನೇಕರು ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗದೆ ವಿಮುಖರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಕೊನೆಗೆ ಅವಕಾಶಗಳೇ ಇಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಆದರು ಕೆಲವರು ನಟನೆಯ ಆಸಕ್ತಿಯಿಂದ ಹಠ ಬಿಡದೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಗಿಟ್ಟಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲ ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಬಂದವರು ನಟಿ ಜಯವಾಣಿ, ಇವರು ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿಕರ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತಾನು ಎದುರಿಸಿದ ಕಷ್ಟಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ..

ರಾಜಮೌಳಿ ರವಿತೇಜ ಕಾಂಬಿನೇಷನ್ ನ ಬ್ಲಾಕ್ ಬಸ್ಟರ್ ನೆನಪಾಗುತ್ತಿದೆ, ವಿಕ್ರಮಾರ್ಕುಡು ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ, ರಾಯ ಸತ್ತಿಗ.. ಪಲಾಶ ಮಾಯೆಂತ್ರ ನೀ ಪ್ರತಾಪಂ.. ಇದು ನಟಿ ಜಯವಾಣಿ ಅವರ ಡೈಲಾಗ್ ಆಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಗೆ ಬಂದ ಹೊಸಬರಾಗಿದ್ದ ಇವರು ಕಪ್ಪಗಿದ್ದ ಕಾರಣ ಅನೇಕರು ಇವರನ್ನು ಅವಮಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅನೇಕರು ಈಕೆ ಒಬ್ಬ ನಟಿಯಗಲು ಅನರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರಂತೆ. ಆಗ ಈ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೀಡಾದರೂ ಉಳಿಯಬೇಕು ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು ಜಯವಾಣಿ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೆಸರು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿಯುವಂತೆ ಕೆಲವು ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಆದರೆ ಈಗ ಅವರಿಗೆ ಅದರ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಈಗ ಜಯವಾಣಿ ಯಾರೆಂದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಮನ್ನಣೆಗಾಗಿ ಇಂತಹ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಈ ನಟಿ. ಆದರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಆ ಪಾತ್ರಗಳಂತಲ್ಲ, ವಿಲನ್ ಪಾತ್ರ ಮಾಡಿದವರು ಹೊರಗೆ ಹಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಸಿನಿಮಾ ಚಾನ್ಸ್‌ ಗೆ ಕರೆದಾಗ ಆಫೀಸ್‌ಗೆ ಹೋಗಿ ಡ್ರೆಸ್‌ ನಲ್ಲಿ ಫೋಟೋ ತೆಗೆಸಿಕೊಂಡೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದಷ್ಟು ಫೋಟೊ ತೆಗೆಸಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಬಂದರು, ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೂ ಕರೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಆ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕೆಲ ದಿನಗಳಿಂದ ಇಂಟರ್‌ನೆಟ್‌ ನಲ್ಲಿ ಹಾಕಿರುವ ಬೇಸರಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಚಾರಿಸಲು ಹೋದಾಗ ಅಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಇರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದ್ದು, ಇದು ಸಿನಿಮಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ಅರ್ಥವಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆಲ್ಲಾ ಇರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಇದು ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆ ಆಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.