ರಾಜಮೌಳಿ ಬಗ್ಗೆ ಷಾಕಿಂಗ್ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ ರಾಮ್ ಗೋಪಾಲ್ ವರ್ಮಾ: ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಶತ್ರುವೇ ರಾಜಮೌಳಿ ಅಂತೇ. ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತೇ??

16

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಟಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲಿ ಒಟಿಟಿ ಜೋರಾಗಿಯೇ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. ಅನೇಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು OTT ಅನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಲು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದಷ್ಟು ಸಿನಿಮಾಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮೂಡಿಬಂದರೆ ಜನ ಥಿಯೇಟರ್ ಗಳಿಗೆ ಬರುವುದು ನಿಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಇವುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಆರ್.ಜಿ.ವಿ ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯೇ ಬೇರೆ ಆಗಿದೆ. ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಇದೇ ರೀತಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದೀಗ ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರ ಮೇಲೆ ಆರ್.ಜಿ.ವಿ ಆರೋಪ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದು ಟಾಲಿವುಡ್ ಈ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬರಲು ರಾಜಮೌಳಿಯೇ ಕಾರಣ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಸಿನಿಮಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದರೆ 2 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಬಾಚುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದರು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಬೇರೆ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಅವರಂತೆ ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಅದನ್ನು ಕೇಳದೆ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಆದರೆ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಗುಣಮಟ್ಟ ಇಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಸೋಲುತ್ತಿವೆ. ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಮುಳುಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರ್ಮಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಜಮೌಳಿ ಜೊತೆಗೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಮತ್ತು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಕೂಡ ದೊಡ್ಡ ಶತ್ರುಗಳಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಇವರೊಂದಿಗೆ ಜನರಿಗೆ ಮನರಂಜನೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಥಿಯೇಟರ್ ಗಳಿಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯ ಅವರ ಕಮೆಂಟ್‌ಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿವೆ. ಆದರೆ ಕೆಲವರು ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಎಳೆದು ತರಲು ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರಂತೆ ಎಲ್ಲರಲ್ಲು ಪ್ರತಿಭೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಬೆಂಬಲಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದರೆ ಜನ ಥಿಯೇಟರ್ ಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಎಲ್ಲ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.