ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಮಾಜಿ ಸಿಎಂ ಮಗನ ಜೊತೆ ಎಂಗೇಜ್ಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಮದುವೆ ಮುರಿದುಕೊಂಡಿದ್ದ ನಟಿ ಮೆಹ್ರೀನ್‌, ಈಗ ಮತ್ತೊಬ್ಬರ ಜೊತೆ. ಆ ನಿರ್ದೇಶಕ ಯಾರು ಗೊತ್ತೇ??

18

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಮೆಹ್ರೀನ್ ಕೌರ್ ಫಿರ್ಜಾದಾ ಟಾಲಿವುಡ್‌ ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಚಿರಪರಿಚಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುವ ಮುನ್ನ ಮಾಡೆಲ್ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಈ ಮಹಿಳೆ ನಂತರ ಸಿನಿಮಾ ಆಫರ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದರು. ಮೆಹ್ರೀನ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ಫಿಲೌರಿ. ಈ ಸಿನಿಮಾ 2017 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ದೊಡ್ಡ ಹಿಟ್ ಸಹ ಆಯಿತು. ಆ ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕ ಮೆಹ್ರೀನ್ ಪ್ರಸಿದ್ಧರಾದರು. ಅದಾದ ನಂತರ ನಟ ನಾನಿ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸಿದ ತೆಲುಗಿನ ಕೃಷ್ಣ ಗಾಡಿ ವೀರ ಪ್ರೇಮಕಥಾ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಅವಕಾಶ ಪಡೆದರು.

ಮೊದಲ ಸಿನಿಮಾ ಕೃಷ್ಣ ಗಾಡಿ ವೀರ ಪ್ರೇಮ ಕಥೆ ಆದರೂ, ಅನಿಲ್ ರಾವಿಪುಡಿ ಮೆಹ್ರೀನ್ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಬಹುದು. ಅನಿಲ್ ರವಿಪುಡಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ರಾಜಾ ದಿ ಗ್ರೇಟ್ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಮೆಹ್ರೀನ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಿನಿಮಾ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅನಿಲ್ ರವಿಪುಡಿ, ಮೆಹ್ರೀನ್ ಅವರಿಗೆ ಎಫ್2 ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದರು. ಸಿನಿಮಾ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆಯೇ ಈ ನಟಿಗೆ ಎಫ್ 3 ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲೂ ಆಫರ್ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಸತತ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಅನಿಲ್ ರವಿಪುಡಿ ಮತ್ತು ಮೆಹ್ರೀನ್ ನಡುವೆ ಸಂಥಿಂಗ್ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬ ಮಾತು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿದೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನಟಿಯರು ತಮ್ಮನ್ನು ಮೊದಲು ಪರಿಚಯಿಸಿದ ನಿರ್ದೇಶಕರನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಮರೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಎಷ್ಟೇ ಬ್ಯುಸಿ ಇದ್ದರೂ ಕಾಲ್ ಶೀಟ್ ಕೊಡ್ತಾರೆ. ಸತತ ಮೂರು ಹಿಟ್ ಸಿಗುವವರೆಗೂ ನಾಯಕಿಯರು ನಿರ್ದೇಶಕರನ್ನು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ. ಸ್ಟಾರ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಪೂರಿ ಜಗನ್ನಾಥ್ ಪರಿಚಯಿಸಿದ ಹೀರೋಯಿನ್ ಗಳು ಕೂಡ ಅದೇ ಅಭ್ಯಾಸದಿಂದ ಮುಂದೆ ಸಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ ಟಾಕ್ ಏನು ಎಂದರೆ, ಮೆಹ್ರೀನ್ ಅನಿಲ್ ರವಿಪುಡಿ ಜೊತೆಗೆ ಮಾಡಿದ ಸಿನಿಮಾ ಆಫರ್‌ ಗಳಿಂದ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು. ಈಕೆಯ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಅನಿಲ್ ರವಿಪುಡಿ ಕಾರಣವಾಗಿದ್ದು, ಅವರ ಜೊತೆ ಆಕೆ ಖುಷಿಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಚಿತ್ರರಂಗದ ಇನ್ನೊಂದು ವರ್ಗ ಹೇಳುತ್ತಿದೆ. ಅವರ ನಡುವೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸಂಬಂಧ ಏನು ಎಂಬುದು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಯಲಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.