ಎಲ್ಲೆಂದರಲ್ಲಿ ಒಂದೇ ಸಮನೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದ ಸಮಂತಾ ರವರಿಗೆ ಸೈಲೆಂಟ್ ಆಗಿನೇ ಶಾಕ್ ಕೊಟ್ಟ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ: ಅಸೂಯೆ ಪಟ್ಟ ಸಮಂತಾ. ಏನಾಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ??

21

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ವಿಚ್ಛೇದನದ ಕಥೆಯ ನಂತರ ನಟಿ ಸಮಂತಾ, ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ದ್ವೇಷವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಇದೀಗ, ಸಮಂತಾ ಅವರನ್ನು ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎಡಿಟ್ ಮಾಡಿರುವ ವೀಡಿಯೋ ಒಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಮಹಿಳಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯು ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಅವರನ್ನು ಆಕಾಶದ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಹೊಗಳಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು.

“ಚೈತನ್ಯ ಅವರು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಚೈ ಸರ್ ತುಂಬಾ ಶಾಂತ ಸ್ವಭಾವದವರು, ಸೆಟ್‌ ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೊಡನೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತಾರೆ..” ಎಂದು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಚೈತನ್ಯ ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಂಭಾವಿತ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಬಹಳ ಸಂತೋಷವಾರ ಅನುಭವ..” ಎಂದು ಹೇಳಿ ವೀಡಿಯೊದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು, ನಾಗಚೈತನ್ಯ ಬಾಲಿವುಡ್ ಜನರಿಂದ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಜನಪ್ರಿಯತೆ, ಮತ್ತು ಮಹಿಳಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿರುವ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಸೂಯೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸಮಂತಾ ಅವರ ಮೇಲೆ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸಮಂತಾಗೆ ಚೈತನ್ಯ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೂ ಕಠಿಣ ಭಾವನೆಗಳಿವೆ, ಬಾಲಿವುಡ್‌ ಇಂದ ಚೈತನ್ಯ ಅವರಿಗೆ ಸಿಗುತ್ತಿರುವ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಂಭಾವನೆ ಎರಡನ್ನು ಸಹ ಅರಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಮಂತಾ ಅವರಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಈಗ ಸಮಂತಾ ಅವರ ಮೇಲೆ ಸ್ಟಿನ್ಗ್ ಆಪರೇಷನ್ ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ತಾನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ದ್ವೇಷದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ತನ್ನ ಚರ್ಮ ದಪ್ಪವಾಗಿ ತಯಾರಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಮಂತಾ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದರು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.