50 ಕೋಟಿ ಕೊಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದರು, ಒಪ್ಪದೇ ತಿರಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿ, ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಮಾಡಿರುವ ಕೆಲಸ ಏನು ಗೊತ್ತೇ??50 ಕೋಟಿ ಬೇಡ ಎಂದದ್ದು ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತೇ??

8

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಫಿದಾ ಸಿನಿಮಾ ತೆಲುಗು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಹುಚ್ಚೆಬ್ಬಿಸಿದ ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ, ಬಳಿಕ ಒಂದೊಂದೇ ಸೂಪರ್ ಹಿಟ್ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಕ್ರೇಜ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಆಕೆ ಯಾವುದೇ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಆಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಚಾರಗಳು ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿವೆ. ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಯಾಕೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗೆ ಕಮಿಟ್ ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವರು ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿಗೆ ಮನಸೋತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇನ್ನು ಕೆಲವರು ಸಿನಿಮಾಗಿಂತ ವೈದ್ಯ ವೃತ್ತಿಯತ್ತ ಒಲವು ತೋರಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಬೇಡ ಎಂದರ್ಜ್ಆಫರ್‌ಗಳು ಸಾಲುಗಟ್ಟಿ ನಿಂತಿವೆ. ಆದರು ಅವರು ಆಫರ್ ಗಳನ್ನು ಬೇಡ ಎನ್ನುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ.

ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತ ನೀಡುವ ಸಿನಿಮಾಗಳು ಮತ್ತು ವೆಬ್ ಸೀರೀಸ್ ಆಫರ್‌ ಗಳಿವೆ, ಆದರೆ ಸಾಯಿಪಲ್ಲವಿ ಅವುಗಳನ್ನು ನಯವಾಗಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ರಿಜೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಿರುವ ವೆಬ್ ಸಿರೀಸ್ ಮತ್ತು ಸಿನಿಮಾಗಳಿಂದ ಆಕೆಯ ತಪ್ಪಿರುವ ಸಂಭಾವನೆ ಬರೋಬ್ಬರಿ 50 ಕೋಟಿವರೆಗೂ ಇರಲಿದೆ ಎಂದು ಉದ್ಯಮ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಮಾಹಿತಿ ಲಭ್ಯವಾಗುತ್ತಿದೆ. 50 ಕೋಟಿ ಎಂದರೆ ಮಾಮೂಲಿ ವಿಷಯವಲ್ಲ, ಸಾಮಾನ್ಯ ನಾಯಕಿಯ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೂ, ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಆ ಆಫರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು ಎನ್ನುವ ಮಾತು ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ. ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ವಿರಾಟಪರ್ವಂ ಸಿನಿಮಾ ಮೂಲಕ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮುಂದೆ ಬಂದಿದ್ದರು.

ಆ ನಂತರ ಗಾರ್ಗಿ ಸಿನಿಮಾ ಬಂದರೂ ಜನ ಆ ಸಿನಿಮಾದ ಬಗ್ಗೆ ಅಷ್ಟಾಗಿ ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ. ಸಾಯಿ ಪಲ್ಲವಿ ಆ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದು ಹಲವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಸಾಯಿಪಲ್ಲವಾಜ್ ಅಂತಹ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ನೂರಾರು ಕೋಟಿ ಬಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಮರ್ಷಿಯಲ್ ಆಗಿ ತಯಾರಾದ ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನು ಬೇಡ ಎನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದೇ ವೇಳೆ ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಚಿರಂಜೀವಿ ಅವರ ಸಿನಿಮಾಗೆ ನೋ ಅಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆಗ ತಮಿಳಿನ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋ ಅಜಿತ್ ಅವರ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ನೋ ಅಂದಿದ್ದರು. ಹಿಂದಿಯಿಂದ ದಕ್ಷಿಣಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳ ಆಫರ್‌ಗಳನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಸಾಯಿಪಲ್ಲವಿ ನಂತಹ ಹೀರೋಯಿನ್‌ ಅನ್ನು ನೋಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಜನ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

Get real time updates directly on you device, subscribe now.