ಚಂದನ್ ರವರು ತೆಲುಗಿನ ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ಬ್ಯಾನ್: ಆದರೆ ಬ್ಯಾನ್ ಆಗಿದ್ದೆ ಬೇರೆ ವಿಷಯಕ್ಕೆ. ಗಲಾಟೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಅಲ್ಲ, ಮತ್ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತೇ??

51

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಕನ್ನಡ ನಟ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಸಾವಿತ್ರಮ್ಮ ಗಾರಿ ಅಬ್ಬಾಯಿ ಧಾರಾವಾಹಿ ಮೂಲಕ ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಚಂದನ್ ಸದ್ಯ ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಎನ್ನುವ ಧಾರಾವಾಹಿಯಲ್ಲಿ ನಾಯಕನಾಗಿ ನಟಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಗೊತ್ತೇ ಇದೆ. ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತೆಲುಗು ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಫೆಡರೇಷನ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ನಲ್ಲಿ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಎದುರು ಚಂದನ್ ಗೆ ನಿಷೇಧ ಹೇರುತ್ತಿರುವ ವಿಷಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದಾದರೆ. ಇದೇ ಭಾನುವಾರ ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಧಾರಾವಾಹಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರೊಬ್ಬರಿಗೆ ನಿಂದಿಸಿ ಹೊಡೆದು ತಂದೆ ಗಲಾಟೆ ಮಾಡಿದ್ದರು.

ಇದರೊಂದಿಗೆ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು ವಿನಾಕಾರಣ ಗದರಿಸಿದ್ದು, ತಾಯಿಗೆ ಅವಮಾನ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಜಗಳವಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ಸುದ್ದಿ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಈ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಕೆಲವರು ನಾಯಕನ ಬಗ್ಗೆ ಸೀರಿಯಸ್ ಆಗಿದ್ದು, ನಟ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಮಾಡಿದ ತಪ್ಪಿಗೆ ಕ್ಷಮೆ ಯಾಚಿಸದೆ ನಾನೇನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಅಂತ ತೋರಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಸೀರಿಯಸ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇದರಿಂದ ನಟ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ಎಲ್ಲರ ಮುಂದೆ ಥಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಮ್ಮನಿಗೆ ಹುಷಾರಿಲ್ಲ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಕೊಡಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ನಿದ್ದೆ ಬರುತ್ತಿದೆಯೋ ಅಥವಾ ತುಂಬಾ ಸುಸ್ತಾಗಿತ್ತೋ ಅದೇ ವಿಷಯ ನಿರ್ದೇಶಕರಿಗೆ ಹೇಳಿ ಐದು ನಿಮಿಷದ ನಂತರ ಬರುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

ನಾನು ಹೇಳಿದ್ದು ಹೇಗೆ ತಪ್ಪಾಗಿ ಹೇಳಿ ಆ ತಂಡ ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಮುಗಿಬಿದ್ದಿದೆಯೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಹಿಂದಿನಂತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆಗ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನವರು ಚಿತ್ರೀಕರಣದಿಂದ ಹೋಗದಂತೆ ತಡೆಯಲು ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೂ ಚಂದನ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಿಂದ ಹೊರನಡೆದರು. ಆದರೆ ಜಗಳ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಮುಗಿಸದ ನಟ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್, ಕನ್ನಡದಲ್ಲೊ ಪ್ರೆಸ್ ಮೀಟ್ ಮಾಡಿ, ತೆಲುಗು ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ, ತೆಲುಗು ಕಿರುತೆರೆ ಬಗ್ಗೆ ಅವಹೇಳನಕಾರಿಯಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ವಿವಾದ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಇದೇ ವಿಚಾರವಾಗಿ ತೆಲುಗು ಟಿವಿ ಫೆಡರೇಷನ್ ಸಭೆ ನಡೆಸಿ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನು ಬ್ಯಾನ್ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಶಾಟ್ ರೆಡಿ ಎಂದು ನಾಲ್ಕು ಬಾರಿ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ದೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಬಂದು ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ಹಿಡಿ ಶಾಪ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ, ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಸರ್ ಗೆ ಕಂಪ್ಲೇಂಟ್ ಕೊಟ್ಟರೆ ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಿ ಹೊರಗೆ ಬರುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸಹಾಯಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಹೈದರಾಬಾದ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆಲುಗು ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಫೆಡರೇಶನ್ ಸಭೆ ನಡೆಸಿ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ಮೇಲೆ ನಿಷೇಧ ಹೇರುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದು, ನಮ್ಮ ಸ್ವಾಭಿಮಾನಕ್ಕೆ ಧಕ್ಕೆ ತರುವಂತೆ ಚಂದನ್ ಕುಮಾರ್ ವರ್ತಿಸಿದ್ದು, ಹಲ್ಲೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ಸುಳ್ಳು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೆಟ್ಟ ಹೆಸರು ಬರುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನುಮುಂದೆ ಈ ವಿಚಾರದ ವಿರುದ್ಧ ಟಿವಿ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯ ಎಲ್ಲರೂ ಒಗ್ಗಟ್ಟಾಗಿದ್ದೇವೆ ಅಂತ ನಿರ್ಧಾರ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.