ಹೊರಗಡೆ ಮೇಕಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಚರ್ಮವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಟಾಪ್ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರು. ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರು ಹೇಗಿದ್ದಾರೆ ಗೊತ್ತಾ ಮೇಕ್ ಅಪ್ ಇಲ್ಲದೇ??

15

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಮೇಕ್ಅಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ನಟಿಸುವುದು ದೊಡ್ಡದಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಚರ್ಮದ ನ್ಯೂನತೆಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಒಬ್ಬರು ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಪಾತ್ರದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮೇಕಪ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ನಾವು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಸುಂದರ ನಟಿಯರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಅವರು ಮೇಕ್ ಅಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ಕೂಡ ದೋಷರಹಿತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಚರ್ಮವನ್ನು ತಮ್ಮ ಸೆಟ್‌ಗಳ ಹೊರಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಮುಜುಗರವಿಲ್ಲದೆ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇಂದಿನ ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಮೇಕಪ್ ಇಲ್ಲದೆ ತಮ್ಮ ಮುಖವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಟಾಪ್ 10 ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಯರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್: ಯುವ ಮತ್ತು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಮುದ್ದಾದ ನಟಿ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್, ಭಟ್ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದರು (ಮಗಳು ಮಹೇಶ್ ಭಟ್) ಚರ್ಮದ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಅದು ದೋಷರಹಿತವಾಗಿ ಕಾಣಲು ಯಾವುದೇ ಮೇಕ್ ಅಪ್ ನ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅವರ ಅದ್ಭುತ ನಟನಾ ಕೌಶಲ್ಯವು 21 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಬಹಳ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದಿದೆ.

ಯಾಮಿ ಗೌತಮ್: ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಪಂಜಾಬಿ, ಕನ್ನಡ, ಮಲಯಾಳಂ ಮುಂತಾದ ಅನೇಕ ಭಾಷೆಗಳ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಟಿ ಬಹು-ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತಳಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಬಾಲಿವುಡ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಸುಂದರ ಮತ್ತು ಮುಗ್ಧ ನೋಟದಿಂದ ಕಂಗೊಳಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಟಾಕ್ ಮೇಕ್ ಓವರ್ ಇಲ್ಲದೆ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಾಳೆ.

ಡಯಾನಾ ಪೆಂಟಿ: ಮುಂಬೈನ ಪಾರ್ಸಿ-ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನು ಸೇರಲು ಯಾವುದೇ ಬಲವಾದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ‘ಹೋಮಿ ಅದಜಾನಿಯಾ ವಾಣಿಜ್ಯಿಕವಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಹಾಸ್ಯ ‘ಕಾಕ್ಟೇಲ್’, ಅವಳು ತನ್ನ ವಿಶಾಲ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾದ ಸ್ಮೈಲ್‌ನಿಂದ ಮಾತ್ರ ಉತ್ತಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅದು ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಅವಳನ್ನು ತುಂಬಾ ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಹೈಡಾರಿ: ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತದ ಚಿತ್ರರಂಗದ ಆಕರ್ಷಕವಾದ ಅದಿತಿ ರಾವ್ ಅಪಾರ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಸೌಂದರ್ಯವು ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕಗಳನ್ನು ತನ್ನನ್ನು ಸುಂದರಗೊಳಿಸಲು ಬಳಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವಳ ಮುಗ್ಧ ಮತ್ತು ಮೃದುವಾದ ನೋಟದಲ್ಲಿದೆ. ಅವರು 2006 ರಲ್ಲಿ ಮಲಯಾಳಂ ಚಿತ್ರ ‘ಪ್ರಜಪತಿ’ ಮೂಲಕ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅದರ ನಂತರ ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್: ಬಾಲಿವುಡ್ ಖಳನಾಯಕ ಶಕ್ತಿ ಕಪೂರ್ ರವರ ಮಗಳು ಶ್ರದ್ದಾ, ಬಹು-ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಹುಡುಗಿ, ನಟನಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವುದರ ಹೊರತಾಗಿ, ಅವಳು ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಉತ್ತಮ ಗಾಯಕಿ ಮತ್ತು ಗೀತ ರಚನೆಕಾರನೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ಅವಳ ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ಮಿನುಗುವ ಗ್ರಿನ್ ಅವಳ ಮುಖಕ್ಕೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮೋಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಸಿಜ್ಲಿಂಗ್ ಸಂವೇದನೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಹುಮಾ ಖುರೇಷಿ: ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅವಳ ಹೆಸರನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗುವುದು ಅವಳ ಬಹುಮುಖ ಮತ್ತು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ, ಹೌದು ಅವಳು ಧೈರ್ಯಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವಳು ಅನೇಕ ವಿಭಿನ್ನ ಪಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಸುಲಭವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲಳು ಮತ್ತು ಜನರನ್ನು ಮೋಡಿಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ಸುಂದರಗೊಳಿಸುವ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಅವಳ ಬೆದರಿಸದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವು ಅವಳಿಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕೃತಿ ಸನೋನ್: ಅವಳ ವರ್ಚಸ್ವಿ ಮತ್ತು ಚತುರ ನೋಟದ ಬಗ್ಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಏನಾದರೂ ಇದೆ, ಅದು ಜನಸಂದಣಿಯಲ್ಲಿ ಎದ್ದು ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇತರರಂತೆ, ಅವರು ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು ‘ಸಬ್ಬೀರ್ ಖಾನ್ರೊಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಆಕ್ಷನ್ ನಾಟಕ ‘ಹೆರೋಪಂತಿ’.

ಜಾಕ್ವೆಲಿನ್ ಫರ್ನಾಂಡೀಸ್: ಬಹ್ರೇನ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಆಕೆ ತನ್ನ ಎತ್ತರದ ಮತ್ತು ಚೂಪಾದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಇತರ ನಟಿಯರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಿತಳಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಲೇ. ಅವರು 2009 ರಲ್ಲಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾಡೆಲಿಂಗ್ ಹುದ್ದೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಡಿಷನ್ ಮಾಡಿ ಅವಕಾಶ ಪಡೆದರು.

ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ ಬಚ್ಚನ್: ಮಿಸ್ ವರ್ಲ್ಡ್ 1994 ರ ವಿಜೇತ ಶ್ರೀಮತಿ ಬಚ್ಚನ್ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಪರಿಚಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅವಳ ದೈವಿಕ ಸೌಂದರ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಂತಿ ಇದೆ, ಅದು ಅವಳ ಇತರ ಸಹ-ನಟಿಯರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವಿಶೇಷತೆಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಅವಳು ಒಂದು ದಶಕಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಎಲ್ಲ ಕ್ರಶ್ ಆಗುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ. ಆಕೆಯ ಅಭಿನಯದ ನಟನಾ ಕೌಶಲ್ಯವು ಯಾವುದೇ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತ ಉತ್ತಮವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬಳಾಗಬಹುದು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.