ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಬಹುತೇಕ ಮಹಿಳೆಯರು ದಪ್ಪವಾಗುತ್ತಾರೆ, ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಸೊಂಟದ ಭಾಗ, ಯಾಕೆ ಗೊತ್ತೇ?? ತಜ್ಞರು ಏನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಗೊತ್ತೇ??

25

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಮದುವೆಯಾದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳ ನಂತರ, ಅವರ ದೇಹವು ಬಲಗೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅನ್ವಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಬಹುತೇಕ ಮಹಿಳೆಯರ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಇದು ಕಂಡು ಬರುತ್ತದೆ. ಮದುವೆಯ ನಂತರ, ಮಹಿಳೆಯ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಹಾರ್ಮೋನುಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ.

ನೀವು ಗಮನಿಸಿದರೆ, ಮದುವೆಗೆ ಮೊದಲು, ಅವರ ತೂಕವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಿರುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಮದುವೆಯಾದ ತಕ್ಷಣ, ಅವರ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಹುಡುಗಿಯರು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ ದಪ್ಪಗಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಂಗಾಂಗಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ. ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಮಹಿಳೆಯರ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳು ದೊಡ್ಡದಾಗುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿರಬೇಕು. ಅದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವೇನು. ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಯ ಆಕೃತಿಯು ಏಕೆ ತುಂಬಾ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಹಿಳೆಯ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳ ಗಾತ್ರವೂ ಏಕೆ ದೊಡ್ಡದಾಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕಾರಣವೇನು ಎಂದು ನಾವು ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಮಹಿಳೆಯರ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸೊಂಟದ ಹೆಚ್ಚಳ: ಈ ಕಾರಣವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು, ಸಮೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನಡೆಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ 18 ರಿಂದ 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಸುಮಾರು 150 ಮಹಿಳೆಯರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಹುಡುಗಿಯರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರ ಸೊಂಟದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ಸಾಕಷ್ಟು ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿತು.

ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಮಹಿಳೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹಾರ್ಮೋನುಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಮದುವೆಯ ನಂತರವೂ ತನ್ನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಅವಳು ಮನೆಯ ಜೀವನದತ್ತ ಸಾಗುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹಾರ್ಮೋನುಗಳು ಬದಲಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ. ಗಂಡನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವು ಹಾರ್ಮೋನುಗಳೊಂದಿಗೆ ನೇರ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ. ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು, ಅವರ ಸೊಂಟವು ಇತರ ಮಹಿಳೆಯರಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ದಪ್ಪ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಈ ವಾದವು ಎಷ್ಟು ನಿಖರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲವಾದರೂ, ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗಮನಿಸಿರುತ್ತೀರಿ.

ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಸೊಂಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಿದಾಗ ಹೆಚ್ಚು ನೋವು ಪಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸೊಂಟವು ಕಡಿಮೆ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆಯರು ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ನೀಡಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ ನೋವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸಮಯವು ಬಹಳಷ್ಟು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಎಷ್ಟರ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಸತ್ಯ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗದು, ಆದರೆ ಇದು ಕೆಲವರ ನಂಬಿಕೆ.

ಮಹಿಳೆಯರ ಆಕರ್ಷಣೆಯ ಸಂಕೇತಗಳು; ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಯಮಿತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ, ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಹುಡುಗಿಯರ ಅಂಗಗಳು ಬದಲಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸೊಂಟದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಂಡು ಬರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಗಾತ್ರಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ಹಾರ್ಮೋನುಗಳು ಬದಲಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತವೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.