ಸೌಂದರ್ಯವಷ್ಟೇ ಎಂದು ಕೊಂಡೀರಾ?? ಮಹಿಳೆಯರ ಕಡೆಗೆ ಪುರುಷರು ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಕರಾಗುವುದು ಈ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ.

10

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಪುರುಷರು ತಮ್ಮ ನಡುವೆ ಒಗ್ಗೂಡಿದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ಅವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಮಹಿಳೆಯರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನೋಡಿರಬೇಕು. ಮಹಿಳೆಯರ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಇಷ್ಟಪಡುವ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಸರಳತೆಯನ್ನು ಅವರು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಪುರುಷನು ಮಹಿಳೆಯರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ. ಎಲ್ಲಾ ಪುರುಷರು ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಪ್ಪು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಕೆಲವು ಜನರು ಸರಳತೆಗೆ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ನೋಟಕ್ಕೆ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಆದುದರಿಂದ ಪುರುಷರು ಆಕರ್ಷಿಸುವಂತಹ ವಸ್ತುಗಳು ಯಾವುವು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ ಕೇಳಿ.

ತುಟಿಗಳು: ಮಹಿಳೆಯ ತುಟಿಗಳು ಅವಳ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಮೆರುಗನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾವು ಅವರ ತುಟಿಗಳ ಸೌಂದರ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರೆ, ಅವು ಆಕರ್ಷಣೆಯ ಕೇಂದ್ರವಾಗುತ್ತವೆ. ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಸಂಶೋಧನೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಮಹಿಳೆಯ ಕೆಂಪು ತುಟಿಗಳು ಪುರುಷರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಮೋಹಿಸುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಮಹಿಳೆಯರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಲಿಪ್ಸ್ಟಿಕ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಬಳಸುವುದನ್ನು ನೀವು ಗಮನಿಸಿದ್ದೀರಿ.

ಕಣ್ಣುಗಳು: ಕಣ್ಣುಗಳು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೇಳದೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಕೂಡ ನಿಜ ಎಂದು ನೀವು ಈ ಮಾತನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕೇಳಿರಬೇಕು. ಏಕೆಂದರೆ ಪುರುಷರನ್ನು ಕಣ್ಣುಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತವೆ. ಪುರುಷರು ಹುಡುಗಿಯರ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರ ಕಡೆಗೆ ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ನಗು: ಮಹಿಳೆಯರ ನಗು ಪುರುಷರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅನುಮಾನವಿಲ್ಲ. ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಡಿಂಪಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಮೈಲ್ ಹೊಂದಿರುವ ಮಹಿಳೆ, ಯಾವುದೇ ಪುರುಷನು ಅವಳನ್ನು ನೋಡುವ ಮೂಲಕ ಸುಲಭವಾಗಿ ಆಕರ್ಷಿಸಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಮಹಿಳೆಯ ಸ್ಮೈಲ್ ಸಹ ಪುರುಷರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ತಪ್ಪಾಗಲಾರದು. ಪುರುಷನು ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಗಮನಿಸಿದಾಗ, ಅವನು ಅವಳ ನಗುವಿನ ಮೇಲೆ ವಿಶೇಷ ಕಣ್ಣಿಟ್ಟಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವಳ ನಗುವಿನಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಿತನಾಗುತ್ತಾನೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಭೇಟಿಯಾದಾಗಲೆಲ್ಲಾ ನಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿಯಾಗಬೇಕು.

ದಪ್ಪ ಕಪ್ಪು ಕೂದಲು: ಮಹಿಳೆಯರ ಕೂದಲು ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.ಅವರ ತೆರೆದ ಕೂದಲು ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಸುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅವರು ಯಾರನ್ನೂ ತಮ್ಮತ್ತ ಆಕರ್ಷಿಸಬಹುದು. ಮಹಿಳೆಯರ ಕೂದಲು ಪುರುಷರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವಲ್ಲಿ ಕೊರತೆಯಿಲ್ಲ. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ಕೂದಲಿನ ಮೇಲೆ ವಿಭಿನ್ನ ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನು ಅವುಗಳನ್ನು ಬಣ್ಣ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಮಹಿಳೆ ತನ್ನ ಆಯ್ಕೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕೂದಲಿಗೆ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚಬೇಕು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.