ನಾನು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಟಾರ್ ಆದರೂ ಈಗಲೂ ಕೂಡ ಅದನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವ ಅಭ್ಯಾಸ ನನಗಿಲ್ಲ, ಅದು ನನಗೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ ಎಂದ ಕರೀನಾ. ಏನೇನಂತೆ ಗೊತ್ತೇ?? ನೀವು ಬಿಟ್ಟರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

52

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಯಿನ್ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಚಯ ನೀಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅವರು ಎರಡು ಮಕ್ಕಳ ತಾಯಿ, ಈಗಲೂ ಅವರ ಯೌವನದ ಸೌಂದರ್ಯವು ಹುಡುಗರನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ರಾಜ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಮೊಮ್ಮಗಳು ಎಂಬ ವಿಶೇಷತೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೂ ಕೂಡ, ನಟಿ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ತಮ್ಮ ನಟನಾ ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತಲೇ ಇದ್ದಾರೆ. ತಾವು ನಟಿಸುವ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕರೀನಾ ಹೀರೋಯಿನ್ ಆಗಿ ಬೇಕು ಎಂದು ಹೀರೋಗಳು ಹಠ ಹಿಡಿದಾಗ ಸ್ವತಃ ಕರೀನಾ ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ ಡಿಮ್ಯಾಂಡ್ ಲಿಸ್ಟ್ ಕಳುಹಿಸತೊಡಗಿದರು. ಎ ಗ್ರೇಡ್ ಕಲಾವಿದರ ಎದುರು ನಟಿಸುತ್ತೇನೆ, ಬಿ ಗ್ರೇಡ್ ಕಲಾವಿದರ ಎದುರು ನಟಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದರು. ಹಾಗಾಗಿ ಅವರ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಾನೇ ಹೀರೋಯಿನ್ ಆಗಬೇಕು ಅಂತ ಹೀರೋಗಳ ರೇಂಜ್ ನೋಡಿ ಹೇಳಿ ಎಂದರು. ಅದರಿಂದಾಗಿ ಕರೀನಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುವ ಅವಕಾಶ ಕಳೆದುಕೊಂಡರು.

ಮದುವೆಯಾಗಿ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳಿರುವ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಇನ್ನೂ ಎಷ್ಟು ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತೇವೆ. ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ಪರಿಪೂರ್ಣ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದಿಂದ ಹುಡುಗರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ವ್ಯಾಯಾಮದ ಒಂದು ಅಭ್ಯಾಸದಿಂದಾಗಿ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಟಿ ಆಹಾರದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮುಂಜಾಗ್ರತೆ ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸಕ್ಕರೆ ಬಳಸಿಲ್ಲ. ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಅವರು ಹೀರೋಯಿನ್ ಆದ ನಂತರ ಸಕ್ಕರೆಯಿಂದ ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಪದಾರ್ಥ ಸೇವಿಸಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಂದರ್ಶನ ಒಂದರಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಸಕ್ಕರೆಯಿಂದ ದಪ್ಪಗಾಗುತ್ತಾರೆ, ತೂಕ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಎಂದುಕೊಂಡ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಇದುವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕರೆ ಹಾಕಿಲ್ಲ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಆಕೆ ತನ್ನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಕೊಡುವ ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕರೆ ಇಲ್ಲದೆ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಚೀಟ್ ಡಯಟ್ ಮಾಡಿ, ಎಲ್ಲಿಗಾದರು ಹೋದಾಗ ಸಕ್ಕರೆ ಸೇವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಮರುದಿನ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸುಮಾರು 17 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕರೀನಾ ಶುಗರ್ ಇಲ್ಲದೇ ಇದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹೊಗಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕರೀನಾ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರ ‘ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಂಪ್’ ರಿಮೇಕ್ ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರ ಭಾರೀ ನಿರಾಸೆ ಮೂಡಿಸಿದೆ. ಅದ್ವೈತ್ ಚಂದನ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಕಿನೇನಿ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಿನಿಮಾ ಬಿಡುಗಡೆಗೂ ಮುನ್ನವೇ ಕೆಲವರು ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾವನ್ನು ಬಹಿಷ್ಕರಿಸಿ ಎಂದು ನೆಗೆಟಿವ್ ಪ್ರಚಾರ ಆರಂಭಿಸಿದ್ದರು.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.