ಮದುವೆಯಾಗದೆ ಒಂದೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷ ಜೊತೆಗಿದ್ದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ ಅಂಜಲಿ ಹಾಗೂ ತಮಿಳು ನಟ: ಆದರೆ ಕೊನೆಗೆ ಈಗ ಏನಾಗಿದೆ ಗೊತ್ತೇ??

26

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

ತೆಲುಗು ಹುಡುಗಿ ಅಂಜಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ತಾನೊಬ್ಬ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಾಯಕಿ ಎಂಬುದನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತೆಲುಗಿಗಿಂತ ತಮಿಳಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ನಟಿ ಅಲ್ಲಿಯು ಸ್ಟಾರ್ ಹೀರೋಗಳ ಜೊತೆ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯರಾದ ನಂತರ ತೆಲುಗಿಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟರು. ತೆಲುಗಿನಲ್ಲಿ ಸೀತಮ್ಮ ವಾಕಿಟ್ಲೋ ಸಿರಿಮಲ್ಲೆ ಚೆಟ್ಟು ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಒಮ್ಮೆಲೇ ಜನಪ್ರಿಯರಾದರು. ಉಳಿದಂತೆ ಯುವ ನಾಯಕರ ಎದುರು ಅವಕಾಶಗಳು ಬರಲಿಲ್ಲ. ಹಿರಿಯ ನಾಯಕರ ಜೊತೆಗೆ ಮಾತ್ರ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಅವಕಾಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಜೊತೆ ಡಿಕ್ಟೇಟರ್ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರು ಲೇಡಿ ಓರಿಯೆಂಟೆಡ್ ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಅವಳು ಭಾವಿಸಿದ್ದರು. ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದಿದ್ದರು. ಅದರಲ್ಲು ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಹಲವು ಬಾರಿ ಮೋಸ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ನಟಿ ಅಂಜಲಿ. ಆ ವೇಳೆ ಆಕೆಯ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಆಕೆಯ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಕದ್ದು ವಂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸುತ್ತ ಇರುವವರ ಮೋಸವನ್ನು ಸಹಿಸುವುದೇ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ ಆಗಿತ್ತು. ಇಲ್ಲಿ ತಮಿಳು ಹೀರೋ ಜೈ ಕೂಡ ಆಕೆಗೆ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಮೋಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವುದು ಹಲವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿರದ ವಿಚಾರ.

ನಟಿ ಅಂಜಲಿ ಆತನನ್ನು ಗಾಢವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದ, ಕ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಇಬ್ಬರು ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಇಬ್ಬರು ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅಂಜಲಿಯ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ನಟ ಜೈ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂಬ ವರದಿಗಳು ಬಂದಿದ್ದವು. ಆದರೆ ಮದುವೆಯ ನಂತರ ಕೂಡ ಸಿನಿಮಾ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಅಂಜಲಿ ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದು, ಅದಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪದೆ ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ನಟ ಜೈ. ತನಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆಂದು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ಅಂಜಲಿ ಈಗ ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಜೀವನ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಂಜಲಿ ಈಗ ಒಂದರ ಹಿಂದೆ ಒಂದರಂತೆ ಸಾಲು ಸಾಲು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Get real time updates directly on you device, subscribe now.